อยากถามค่ะ

6 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #100933 โดย Nuanjun
อยากถามค่ะ was created by Nuanjun
ติดหนี้บัตรเครดิตของธนาคารCIMB ไม่ได้จ่ายขั้นต่ำตั้งแต่เดือน พ.ย.60ค่ะแต่เขาโทรมาให้ชำระเข้าไปเราก็ชำระไป เดือนละ1000-2000จนมาถึงเดือนมี.ค.ไม่ได้จ่ายล่ะค่ะ มีเจ้าหน้าที่ของสำนักงานกฎหมายโทรมาแจ้งว่าเขาจำทำเรื่องฟ้องสิ้นเดือนมี.ค.61นี้ค่ะรอดูว่าจะมีหมายศาลมาไหมถ้ามีจะทำยังๆไง

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #100961 โดย Nuanjun
Replied by Nuanjun on topic อยากถามค่ะ
วันนี่หยุดจ่ายอีซี่บายมา12 วันแล้วค่ะโทรตามปกติค่ะวันละ 4 รอบ เช้า กลางวัน เย็น ก่อนนอน

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #100977 โดย Nuanjun
Replied by Nuanjun on topic อยากถามค่ะ
อี่ซี่บายโทรตามติดตลอด วันนี้ตอนเย็นเราไม่รับโทรศัพท์แถมวันนี้โทรตามกะญาติเราอีก มันเกินไปจริงๆๆไหมพึ่งหยุดจ่ายแค่12วันเอง

6 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #100978 โดย Nuanjun
มีแนวทางรับมืออี่ซีบายไหมถ้ามีขอคำปรึกษาที่ค่ะ

6 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #101011 โดย power_mangpor
Replied by power_mangpor on topic อยากถามค่ะ

Nuanjun เขียน: มีแนวทางรับมืออี่ซีบายไหมถ้ามีขอคำปรึกษาที่ค่ะ

เราก็หยุดจ่ายมา 13 วันแล้ว โทรจิกตลอด รับสายไม่ทันก็โทรเข้าบริษัท และขู่จะโทรหาญาติ/บุคคลอ้างอิง
ก็รับสายไปตามนั้นค่ะ ทันก็รับ ไม่ทันก็ปล่อย เท่าที่อ่านกระทู้เพื่อนๆมา รอแค่เวลาอย่างเดียวค่ะ เก็บเงินๆ รอ HC ประมาณ 6 เดือนUp ทน ทน และก็ทนรับสายค่ะ สู้ๆไปด้วยกันค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ o_) o_) o_) o_) o_) o_) o_) o_) o_) o_) o_) o_) o_) o_) o_) o_) o_) o_) o_) o_) o_) o_) o_)

6 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา - 6 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #101025 โดย ReFreshZzz
Replied by ReFreshZzz on topic อยากถามค่ะ
ช่วยไปถามต่อจากกระทู้ของคุณด้วยนะครับ 1 คนต่อ 1 กระทู้

มารยาทในการตั้งกระทู้
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=8062&Itemid=64

กระทู้ของคุณอยู่นี่
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=6&id=45841&Itemid=64#100934

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.410 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena