หยุดจ่ายยูเมะ

6 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #101112 โดย rinny
1.หยุดจ่ายยูเมะ มาได้18งวดละค่ะ
จากต้น 54,×××
ยอดรวมดอกตอนนี้ 65,×××
มีจม.ส่งมาขอให้ประนอมหนี้
เราควรทำยังไงดีคะ
2.ยอดค้างจ่ายกรุงศรี หลังไปศาลผ่อนชำระเดือนละ 2000 รวม48งวด แต่เราจ่ายไม่ครบ หยุดจ่ายเมิ่อครบ 2ปี มีจม.มาอายัดเงินเดือน แต่เราออกจากงานมาแล้ว ทางธนาคารจะตามยึดทรัพย์เราได้ไหม มีรถยนต์กำลังจะหมด อยู่กับไฟแนนซ์กรุงศรี
ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ
ขอบคุณค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #101113 โดย ReFreshZzz
Replied by ReFreshZzz on topic หยุดจ่ายยูเมะ
รบกวนช่วยไปถามต่อจากในกระทู้เดิมของตัวเองด้วยครับ

กระทู้เดิมของคุณที่เคยถามมา อยู่ในนี้ครับ
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=40878&Itemid=64#48555

1คน ต่อ 1กระทู้ เท่านั้น

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.297 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena