ไม่สามารถติดต่อบริษัท โกลฟินเอ็กซ์ ลอเยอร์สได้เลย

6 ปี 2 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #101406 โดย Tong1807
คือผมมีภาระหนี้กับซิตี้แบงค์ อยู่ โดยการจัดการของตัวแทนบริษัทโกลฟินเอ็กซ์ ลอเยอร์ส ซึ่งทางผมก็ได้ชำระมาเป็นเวลาสามปีโดยผ่อนเดือนละ 500 แล้วเพิ่มเป็น 1000 เมื่อเดือนธันวาคม แต่ตอนนี้ผมไม่สามารถติดต่อบริ บริษัทดังกล่าวได้เลย คือไม่รู้ว่าตอนนี้ยอดเงินคงเหลือเท่าไหร่ สมาชิกท่านใดเคยเป็นลูกหนี้ของบริษัทเจ้านี้หรือไม่ครับรบกวนช่วยเหลือผมด้วยนะครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #104473 โดย Tong1807
คือผมมีภาระหนี้กับซิตี้แบงค์ อยู่ โดยการจัดการของตัวแทนบริษัทโกลฟินเอ็กซ์ ลอเยอร์ส ซึ่งทางผมก็ได้ชำระมาเป็นเวลา 3 ปีโดยผ่อนเดือนละ 500 แล้วเพิ่มเป็น 1000 เมื่อเดือนธันวาคม แต่ตอนนี้ผมไม่สามารถติดต่อบริ บริษัทดังกล่าวได้เลย คือไม่รู้ว่าตอนนี้ยอดเงินคงเหลือเท่าไหร่ สมาชิกท่านใดเคยเป็นลูกหนี้ของบริษัทเจ้านี้หรือไม่ครับรบกวนช่วยเหลือผมด้วยนะครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #104481 โดย tong_tong
ไม่ลองโทรไปสอบถามซิติี้แบงค์ล่ะคะ

5 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #104760 โดย Tong1807
โทรไปก็ไม่สามารถช่วยอะไรได้เลยครับ

5 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา - 5 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #104764 โดย jackTs
.
ไปเช็คข้อมูลในเครดิตบูโรของคุณให้ได้เสียก่อนนะครับ...แล้วค่อยมาถามใหม่

สิ่งที่ควรรู้เกี่ยวกับเครดิตบูโร (Credit Bureau)
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=7&id=1372&Itemid=64

ตัวอย่าง

ติดต่อขอชำระหนี้ครับ
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=46103&Itemid=64#103113

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

5 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา - 5 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #105307 โดย Tong1807
ไปตรวจเครดิตบูโรมาละ ไม่มีข้อมูลของ city bank ในระบบแล้วยังไงต่อครับแอดมิน

5 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา - 5 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #105309 โดย jackTs

Tong1807 เขียน: ไปตรวจเครดิตบูโรมาละ ไม่มีข้อมูลของ city bank ในระบบแล้วยังไงต่อครับแอดมิน

คุณได้เข้าไปอ่านใน Link ที่ผมทำเป็น"ตัวอย่าง"เอาไว้ให้ดูแล้วหรือยังครับ?

อ้อ...ลืมบอกไปอีกอย่างหนึ่ง

บ.โกลฟินเอ็กซ์ มัน"เจ๊ง "ปิดกิจการไปตั้งนานแล้ว
.

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.373 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena