รบกวนขอคำปรึกษาหน่อยคะ

5 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #102363 โดย apinya1987
ตอนนี้ ติดหนี้ อีซี่บายอยู่ ประมาน 11000 บาทค่ะ ประมาณ 5-6 ปีที่แล้วค่ะ แต่ว่ายังขึ้นเครดิตบรูโรอยู่ พอดีตอนนี้ อยากทำสินเชื่อเงินก้อนที่สามารถผ่อนระยะยาว มาปิดยอดของอิออ้นค่ะ จำนวนเงิน 75000 บาท (ประวัติดีมากค่ะ ไม่เคยชำระล่าช้า) พอดี หมุนเงินไม่ทัน ค่ะ ที่ทำงานปัจจุบันเงินก็ออกไม่คอ่ยตรงค่ะ บางทีเลื่อนไป 2-3 วัน บางที 1 วีคแบ่งจ่าย 2 รอบ อยากทราบว่า พอจะมีทางไหนบ้างที่จะกู้ได้บ้างค่ะ เพราะไปทำสินเชื่อกับสถานบันอื่นๆไม่มีสถาบันไหนอนุมัติเลยค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #102364 โดย ReFreshZzz

apinya1987 เขียน: ตอนนี้ ติดหนี้ อีซี่บายอยู่ ประมาน 11000 บาทค่ะ ประมาณ 5-6 ปีที่แล้วค่ะ แต่ว่ายังขึ้นเครดิตบรูโรอยู่ พอดีตอนนี้ อยากทำสินเชื่อเงินก้อนที่สามารถผ่อนระยะยาว มาปิดยอดของอิออ้นค่ะ จำนวนเงิน 75000 บาท (ประวัติดีมากค่ะ ไม่เคยชำระล่าช้า) พอดี หมุนเงินไม่ทัน ค่ะ ที่ทำงานปัจจุบันเงินก็ออกไม่คอ่ยตรงค่ะ บางทีเลื่อนไป 2-3 วัน บางที 1 วีคแบ่งจ่าย 2 รอบ อยากทราบว่า พอจะมีทางไหนบ้างที่จะกู้ได้บ้างค่ะ เพราะไปทำสินเชื่อกับสถานบันอื่นๆไม่มีสถาบันไหนอนุมัติเลยค่ะ

สิ่งที่ควรรู้เกี่ยวกับเครดิตบูโร (Credit Bureau)
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=7&id=1372&Itemid=64

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.291 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena