เริ่มแก้หนี้อย่างไรดี

5 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #103752 โดย gray
รบกวนสอบขอคำแนะนำและปรึกษาค่ะ
ตอนนี้เป็นหนี้เงินกู้สินเชื่อส่วนบุคคลของCIMBประมาน~1แสน4หมื่น
และUOB สินเชื่อส่วนบุคคลประมาน80000กว่า บัตรเครดิต30000บัตรกดเงินสด20000 ตอนนี้ขาดส่งแระมาน3-4เดือนแล้วค่ะ เจ้าหน้าที่มีการติดตามท้วงถามตลอดและยื่นขอเสนอให้ปรับโครงสร้างหนี้ แต่ยื่นไปแล้ว มีการตอบกลับว่าไม่สามารถปรับให้ได้
เราควรทำอย่างไรต่อไปะค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #103753 โดย jackTs

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.313 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena