เป็นหนี้บัตรเครดิตประมาณ 1 ปี พึ่งกลับมาจากต่างประเทศ ต้องเริ่มต้นที่ตรงไหนดีครับ

5 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #103833 โดย toffie
ค้างชำระ บัตรเครดิตประมาณ 1 ปี

พึ่งกลับมาจากต่างประเทศ ต้องเริ่มจากตรงไหนครับ

ไม่รู้ว่าธนาคารฟ้องไปแล้วหรือยัง

หรือว่าเอกสารส่งไปไหนบ้าง

ต้องเริ่มยังไงดีครับ

ขอบคุณครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #103835 โดย Badman
1.เช็คจากศาลแขวงที่มีพื้นที่อยู่ในทะเบียนบ้าน เอาบัตรประชาชนไปด้วยครับ
2. เช็คเครดิตบูโรที่ธนาคารกรุงไทยว่าแต่ละเจ้าใครฟ้องไปแล้วบ้างใช้เวลา 5 วันทำการส่งปณ.ถึงบ้าน

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #103836 โดย jackTs

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: toffie

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.319 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena