ชมรมหนี้บัตรเครดิตและสินเชื่อส่วนบุคคล

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ
  • หน้าที่:
  • 1

กระทู้: จะเริ่มหยุดจ่ายบัตร Citi bank Simplicity เดือนหน้าค่ะ

จะเริ่มหยุดจ่ายบัตร Citi bank Simplicity เดือนหน้าค่ะ 5 เดือน 4 วัน ที่ผ่านมา #103867

• Catlover
  • ( สมาชิก )
  • รูปประจำตัวของ Catlover
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 1
ตอนนี้มีเป็นหนี้บัตรเครดิตอยู่
1.Citi bank simpicity 60000 บาท
2.First choice 50000 บาท
3.KTC 40000 บาท
4.Citi bank Ready credit 40000

อยากจะหยุดจ่ายแค่ Simplicity ค่ะ บัตรอื่นยังจ่ายไหว เพราะส่วนใหญ่ทำแบบผ่อน ควรหยุดจ่ายทุกใบมั้ยคะหรือหยุดจ่ายใบที่จ่ายขั้นต่ำ ใครเคยหยุดจ่ายบัตร Citi bank มีส่วนลดมั้ยคะ แล้วจะรับมือกับการทวงหนี้ของแบงค์นี้ยังไงบ้าง
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

จะเริ่มหยุดจ่ายบัตร Citi bank Simplicity เดือนหน้าค่ะ 5 เดือน 3 วัน ที่ผ่านมา #103875

• ReFreshZzz
  • ( สมาชิก )
  • รูปประจำตัวของ ReFreshZzz
  • ร้อยเอก
  • จำนวนโพสต์: 618
  • Thank you received: 140
วิธีแก้ไขหนี้ที่ทุกคนต้องอ่าน
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=179&Itemid=64

อ่านแล้วเลือกแนวทางของคุณให้ชัดเจนก่อนครับ แล้วค่อยมาว่ากันต่อไป

อ่านแล้วไม่เข้าใจ หรือสงสัยตรงจุดไหน มาถามเพิ่มได้ตลอดครับ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
  • หน้าที่:
  • 1
ผู้ดูแล: พี่ลี
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.178 วินาที
Share on facebook

ค้นหาในกระทู้

คำสำคัญ

เปลี่ยนธีมสีของเว็บบอร์ด

Template
mod by JoniJnm.es

Login เข้าระบบ

เรามีคน Online

เรามี 1306 บุคคลทั่วไป และ 9 สมาชิก ออนไลน์
  • fbarraza28
  • Chenana
  • aof
  • Suthind1
  • eakkachai

ครบเครื่องเรื่องผู้บริโภค

You are here  :