จะเริ่มหยุดจ่ายบัตร Citi bank Simplicity เดือนหน้าค่ะ

5 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #103867 โดย Catlover
ตอนนี้มีเป็นหนี้บัตรเครดิตอยู่
1.Citi bank simpicity 60000 บาท
2.First choice 50000 บาท
3.KTC 40000 บาท
4.Citi bank Ready credit 40000

อยากจะหยุดจ่ายแค่ Simplicity ค่ะ บัตรอื่นยังจ่ายไหว เพราะส่วนใหญ่ทำแบบผ่อน ควรหยุดจ่ายทุกใบมั้ยคะหรือหยุดจ่ายใบที่จ่ายขั้นต่ำ ใครเคยหยุดจ่ายบัตร Citi bank มีส่วนลดมั้ยคะ แล้วจะรับมือกับการทวงหนี้ของแบงค์นี้ยังไงบ้าง

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #103875 โดย ReFreshZzz
วิธีแก้ไขหนี้ที่ทุกคนต้องอ่าน
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=179&Itemid=64

อ่านแล้วเลือกแนวทางของคุณให้ชัดเจนก่อนครับ แล้วค่อยมาว่ากันต่อไป

อ่านแล้วไม่เข้าใจ หรือสงสัยตรงจุดไหน มาถามเพิ่มได้ตลอดครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.366 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena