หยุดจ่ายหนี้ ktc และหมายศาลกำลังมา ทำไงดีคับ

5 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #108442 โดย NareeNun
รบกวนสอบถามค่ะคุณ Aof หยุดจ่ายกี่เดือนคะ ทาง KTC ถึงมีหมายศาลมา
แล้วคุณ Aof มียอดบัตรเต็มเท่าไหร่หรอคะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #108456 โดย aof

NareeNun เขียน: รบกวนสอบถามค่ะคุณ Aof หยุดจ่ายกี่เดือนคะ ทาง KTC ถึงมีหมายศาลมา
แล้วคุณ Aof มียอดบัตรเต็มเท่าไหร่หรอคะ

ผมหยุดจ่าย 5 เดือนครับ ยอด 2บัตรรวมกัน 11x,xxx บาท. กำลังจะขึ้นศาล 25/12/61. จะถึงนี้

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.333 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena