ถ้าหยุดจ่ายบัตรกรุงศรีเฟิสช้อย แต่ยังจ่ายบัตรกรุงศรีเทสโก้โลตัสอยู่ บัตรโลตัสจะถูกระงั

5 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #104072 โดย Prince
ถ้าหยุดจ่ายบัตรกรุงศรีเฟิสช้อย แต่ยังจ่ายบัตรกรุงศรีเทสโก้โลตัสอยู่ บัตรโลตัสจะถูกระงับไม๊คะ ได้ยินมาว่าถ้าเป็นบัตรในเครือจะถูกล็อคยอด (ระงับไม่ให้ใช้บัตร) แต่บางคนก็บอกว่ายังใช้ได้ปกติ เพราะเป็นละส่วนกัน เลยงงค่ะ ตกลงว่าบัตรในเครือจะถูกระงับไม๊ค่ะ :upset:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #104078 โดย ReFreshZzz

Prince เขียน: ถ้าหยุดจ่ายบัตรกรุงศรีเฟิสช้อย แต่ยังจ่ายบัตรกรุงศรีเทสโก้โลตัสอยู่ บัตรโลตัสจะถูกระงับไม๊คะ ได้ยินมาว่าถ้าเป็นบัตรในเครือจะถูกล็อคยอด (ระงับไม่ให้ใช้บัตร) แต่บางคนก็บอกว่ายังใช้ได้ปกติ เพราะเป็นละส่วนกัน เลยงงค่ะ ตกลงว่าบัตรในเครือจะถูกระงับไม๊ค่ะ :upset:

คุณดูที่ใบแจ้งหนี้ครับ ว่ามันเป็นนิติบุคคลเดียวกันหรือเปล่าครับ ง่าย ๆ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #104095 โดย jackTs

Prince เขียน: ถ้าหยุดจ่ายบัตรกรุงศรีเฟิสช้อย แต่ยังจ่ายบัตรกรุงศรีเทสโก้โลตัสอยู่ บัตรโลตัสจะถูกระงับไม๊คะ ได้ยินมาว่าถ้าเป็นบัตรในเครือจะถูกล็อคยอด (ระงับไม่ให้ใช้บัตร) แต่บางคนก็บอกว่ายังใช้ได้ปกติ เพราะเป็นละส่วนกัน เลยงงค่ะ ตกลงว่าบัตรในเครือจะถูกระงับไม๊ค่ะ :upset:

เคยตอบไปแล้วครับ

สินเชื่อรถยนต์อยู่เครือเดียวกับบัตรที่เราจะ hair cut
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=45666&Itemid=64#98170

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.345 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena