หยุดจ่าย ktc มาจะ 8 เดือนแล้วจะถูกฟ้องมั้ยคะ

5 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #104884 โดย late7351
หยุดจ่าย ktc ยอด. 29000 จะถูกฟ้องหรือประนอมหนี้ได้มั้ยคะ รบกวนทุกท่านที่มีประสบการณ์แนะนำหน่อยค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #104890 โดย ยิ้มอ่อน
ก่อนหน้านี้มีเจ้าหน้าที่ติดต่อมาบ้างไหมคะ

ปกติ KTC นี่ฟ้องเร็วสุดนะตามที่อ่านจากกระทู้คนอื่นๆ ประมาณ 4-6 รอบบิลก็ฟ้องแล้วค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #104896 โดย late7351
ไม่มีค่ะเพราะเปลี่ยนเบอร์ แล้วก้อไม่โทรเข้าบริษัทด้วยค่ะ
ตอนนี้คุยกับทางบ้านแล้วเค้าจะช่วยปิดให้ค่ะ เลยไม่อยากให้เค้าฟ้อง

5 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #104897 โดย thida28

late7351 เขียน: ไม่มีค่ะเพราะเปลี่ยนเบอร์ แล้วก้อไม่โทรเข้าบริษัทด้วยค่ะ
ตอนนี้คุยกับทางบ้านแล้วเค้าจะช่วยปิดให้ค่ะ เลยไม่อยากให้เค้าฟ้อง

...ตัวพี่เองก็เป็นหนี้บัตรเครดิตKTCและสินเชื่อKTCยอดหนี้สูงเป็นแสนบาท หยุดจ่ายมา4รอบบิล ได้รับจอมอยกเลิกบัตรเรียบร้อย รอฟ้องศาลเพราะKTCฟ้องเร็ว ลดดอกให้ แต่ต้นจ่ายครบ เฮ้อ
...เห็นว่า...น้องควรติดต่อตามหมายเลขโทรที่ตัวบัตรเครดิตKTCค่ะ เป็นหนี้ยังไงก็ต้องจ่าย การไม่จ่ายก็มีแต่ต้องศึกษาเองจากกระทู้ความรู้ต่างๆในเว็บค่ะ

5 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #105640 โดย aof

thida28 เขียน:

late7351 เขียน: ไม่มีค่ะเพราะเปลี่ยนเบอร์ แล้วก้อไม่โทรเข้าบริษัทด้วยค่ะ

...ตัวพี่เองก็เป็นหนี้บัตรเครดิตKTCและสินเชื่อKTCยอดหนี้สูงเป็นแสนบาท หยุดจ่ายมา4รอบบิล ได้รับจอมอยกเลิกบัตรเรียบร้อย รอฟ้องศาลเพราะKTCฟ้องเร็ว ลดดอกให้ แต่ต้นจ่ายครบ เฮ้อ
...เห็นว่า...น้องควรติดต่อตามหมายเลขโทรที่ตัวบัตรเครดิตKTCค่ะ เป็นหนี้ยังไงก็ต้องจ่าย การไม่จ่ายก็มีแต่ต้องศึกษาเองจากกระทู้ความรู้ต่างๆในเว็บค่ะ

เหมือนกันเลยครับ ของผมเองก็ยอดเเสนหนึ่ง หยุดจ่ายมาเเล้ว 3 เดือน ได้เเต่รอดูสถานการร์อยู่เหมือนกัน

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.315 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena