พึ่งหยุดจ่าย

5 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #105047 โดย Maeya
สวัสดีค่ะ พึงหยุดจ่ายบัตรเดือนนี้เดือนแรกค่ะ
มีของ
1. FC
2. บัตรเครดิตกรุงศรี
3. Scb Speedy
4. Scb Up2Me

อยากสอบถามค่ะว่า เราใช้บัตรรูดตั๋วเครื่องบินไปแล้ว แต่ยังไม่ได้บินจะมีผลอะไรไหมคะ
และ Scb ทวงแบบไหนคะ เพราะเห็นให้ระบบอัตโนมัติโทรมาเกือบทุกวันเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #105053 โดย Badman
Replied by Badman on topic พึ่งหยุดจ่าย
วิธีแก้หนี้ ส่วนเรื่องตั๋วเครื่องบินถ้าเขาอนุมัติและตัดยอดแล้วไม่น่าจะมีปัญหาครับแต่ถ้าให้ชัวร์เอาตั๋วเครื่องบินที่ได้ไปเช็คกับสายการบินดูครับว่ายังมีผลอยู่หรือเปล่า

www.debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=179&Itemid=64&limitstart=0#179

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #105108 โดย Maeya
Replied by Maeya on topic พึ่งหยุดจ่าย
ขอบคุณมากค่ะ จะพยายามปลดหนี้ค่ะ

5 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #105115 โดย pirom
Replied by pirom on topic พึ่งหยุดจ่าย

Maeya เขียน: ขอบคุณมากค่ะ จะพยายามปลดหนี้ค่ะ

SCB โทรเกือบทุกวันครับ ของผมสามเดือนแล้ว พนักงานธนาคารยังพูดจาดีอยู่ครับ ถ้าส่งออกข้างนอกเด๋วมาอัพเดตให้ครับ

5 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #105210 โดย Maeya
Replied by Maeya on topic พึ่งหยุดจ่าย
ขอบคุณมากค่ะ นี่รอบบิลแรกโทรมาตรงเวลามาก ยังไงมาอัพเดทฝห้ทราบด้วยนะคะ

5 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #105252 โดย pirom
Replied by pirom on topic พึ่งหยุดจ่าย

Maeya เขียน: ขอบคุณมากค่ะ นี่รอบบิลแรกโทรมาตรงเวลามาก ยังไงมาอัพเดทฝห้ทราบด้วยนะคะ

ไม่ต้องตั้งนาฬิกาปลุกเลยครับ มีคนโทรมาปลุกทุกเช้า :love:

5 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #105996 โดย Maeya
ขอสอบถามค่ะ หากเปิดบัตรมา 6 เดือนจะไม่สามารถประนอมหนี้ได้ใช่ไหมคะ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.381 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena