เป็นหนี้ล้านกว่าบาท เริ่มหยุดจ่ายหนี้ CIMB/CITI/SCB/กรุงศรี/TMB/CENTRAL THE1

4 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #110787 โดย Dolly13

ยิ้มอ่อน เขียน: TMB รอ 6-7 รอบบิล จะมีเสนอส่วนลด 20%จากเงินต้นค่ะ หากคุณไม่มีชื่อในทรัพย์สิน เช่น รถหรือบ้าน แนะนำให้เก็บเงินเพื่อ h/c ตัวอื่นก่อนค่ะ

อดทนหน่อยนะคะ เดี๋ยวทุกอย่างจะค่อยๆดีขึ้นเอง

สนง. ลีดเดอร์ โทรมา ขอส่วนลดไม่ให้เลยค่ะ แต่ให้จ่ายแค่เงินต้น 3 หมื่นกว่า เข้ารอบบิลที่5 ขอส่วดลดยากมาก

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #110893 โดย Lucky99
รออัพเดตของ CIMB นะคะ เพราะเป็นหนี้เจ้านี้อยู่ ยอดประมาณ 190,000 ค้างเดือนที่3 วันนี้มีโทรเข้ามาให้ชำระเข้าไปก่อน 1งวด เพื่อดึงดอกเบี้ยไว้ 18% ต้องชำระภายในวันที่ 3 มิ.ย. และต้องส่งเอกสารเข้าไปยืนยันด้วย ไม่รู้ว่าจะทำยังไงต่อดีเลยค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.316 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena