ช่วยตอบหน่อยค่ะ

5 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #105849 โดย yaya aung
โดนคำสั่งศาล บอกให้ชำระภายใน30วัน ตอนนี้เหลือแค่ บัตรเฟริสช้อย อันเดียวแล้ว อยากถามว่า เจ้านี้สามารถดูดเงินจากธนาคารเราได้ไหม เป็นหนี้บัตรเฟิริสช้อย แต่เงินเดือนเข้าผ่าน ธนาคารกรุงศรี
-ตอนนี้ก็โดนบังคับคดี อายัดเงินของบัตรเทสโก้อยู่ 30% ใกล้จะหมดแล้ว
-เจ้าหนี้สามารถ อายัดเงินเดือน ได้กี่เจ้า

ขอบคุณคะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #105917 โดย jackTs
.
รบกวนช่วยไปโพสต์ต่อจากในกระทู้เดิมของตัวเองด้วยครับ

กระทู้เดิมของคุณที่เคยตั้งเอาไว้ในครั้งก่อน อยู่ในนี้ครับ (คุณเคยโพสถามเอาไว้เมื่อ 3ปี กว่า มาแล้ว)
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=43226&Itemid=64&limitstart=0#70590

1คน ต่อ 1กระทู้ เท่านั้น ขอความร่วมมือด้วยนะครับ

debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=8062&Itemid=64#12130

วิธีค้นหากระทู้ของตัวเอง

ปล.ที่นี่ไม่ได้ห้ามถามนะครับ

แต่ขอความกรุณาให้ไปถามต่อจากในกระทู้เดิมของตัวคุณเอง

ขอความร่วมมือด้วยนะครับ

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา - 5 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #105918 โดย jackTs
.
คุณสมัครเป็นสมาชิกของชมรมแห่งนี้มาได้ 3ปีกว่า แล้วนะครับ

คำถามพื้นๆแบบนี้

มันมีอธิบายเอาไว้อยู่ใน"ห้องรู้ทันกฏหมายหนี้"หมดแล้ว

3ปีกว่า ที่ผ่านมานี้ คุณไม่เคยเข้าไปอ่านความรู้

ใน"ห้องรู้ทันกฎหมายหนี้"เลยหรือไงครับ?

ความรู้ต่างๆ มีอยู่ในนี้หมดแล้ว

www.debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&catid=7&Itemid=64&view=category&limitstart=0&limit=20

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.392 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena