คำพิพากษามาติดหน้าบ้าน

5 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #105870 โดย Tuktik1618
ปรึกษาเพิ่มอีกนิดนะคะ พอดีมีคำพิพากษามาติดที่บ้านเมื่อวาน แต่ศาลนัดสืบพยานไปเมื่อช่วงต้นเดือน ก.ย. 61แต่เอกสารที่เอามาติด เมื่อวานนี้มีแค่ลายเซ็น มิได้มีตราประทับ หรือ รับรองสำเนา เลยอยากทราบว่าเอกสารนี้ถือว่ามีผลตามก.ม.เลยมั้ยค่ะ หรือเป็นทางทางทนายมามาติดขู่ไว้ก่อน เพราะเท่าที่ทราบ คำพิพากษาจะส่งมาภายใน 30-45 วัน คือต้องรอเอกสารฉบับจริงที่รับรองสำเนาและมีตราประทับหรือป่าวคะ หรือว่าเอกสารที่แนบมาถือว่าใช้ได้ สมบูรณ์แล้วคะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #105905 โดย ReFreshZzz
ช่วยไปโพสต่อจากกระทู้เดิมของคุณด้วยครับ 1 คนต่อ 1 กระทู้

มารยาทในการตั้งกระทู้

debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=8062&Itemid=64

กระทู้ของคุณอยู่นี่

ยึดทรัพย์รถที่ใช้ประกอบอาชีพกร​ณีหนี้บัตรเครดิต 1 วัน 1 ชั่วโมง ที่ผ่านมา
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=46372&Itemid=64#105869

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #105916 โดย jackTs
.
รบกวนช่วยไปโพสต์ต่อจากในกระทู้เดิมของตัวเองด้วยครับ

กระทู้เดิมของคุณที่เคยตั้งเอาไว้ในครั้งก่อน อยู่ในนี้ครับ
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=46372&Itemid=64#105869

1คน ต่อ 1กระทู้ เท่านั้น ขอความร่วมมือด้วยนะครับ

debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=8062&Itemid=64#12130

วิธีค้นหากระทู้ของตัวเอง

ปล.ที่นี่ไม่ได้ห้ามถามนะครับ

แต่ขอความกรุณาให้ไปถามต่อจากในกระทู้เดิมของตัวคุณเอง

ขอความร่วมมือด้วยนะครับ

.

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

5 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #105924 โดย Tuktik1618
ขอโทษค่ะ ไม่ทราบจริงๆ ไม่ได้เข้าไปอ่านอย่างอื่นเลย สมัครก็เข้ามาตั้งหระทู้เลน

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.392 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena