เป็นหนี้ Firstchoice 200,000 อยากปล่อยHaircut

5 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #106737 โดย Pentor1984
:crying: เปนหนี้บัตรFirst choice 200,000
รายได้ลดลง ครึ่งนึง ภาระใช่จ่ายประจำ 60,000 บาท/เดือน
รวมค่ารถ ค่าคอนโด และจ่ายขั้นต่ำ แต่ละเดือนไม่เหลือใช้เลยด้วยซ้ำครับ
ทางออกที่ดี ปล่อย Hair cut ไหมครับ ทุกเดือนจ่ายได้แค่ขั้นต่ำ
เครียด จนหายเครียดแล้วตอนนี้ ขอคำแนะนำด้วยครับ
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #106870 โดย noochom
ถ้าผ่อนไม่ไหวก็ปล่อย H/Cและเก็บเงินไว้รอ ทางFirst Choice เสนอยอดมาก็ได้ค่ะ
ของเรา 4 เดือนก็ได้รับส่วนลดแล้วค่ะ แต่ยอดของเราน้อยกว่าคุณเยอะเลยไม่รุ้ว่าจะเหมือนกันไหมคะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.278 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena