ปรึกษาการปิดหนี้ เงินสด tmb ค่ะ

5 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #106820 โดย gina
เนื่องจากมีการฟ้องศาลและได้ทำการยินยอมจ่ายตามกำหนดหมายศาลมาสักระยะแล้ว ตอนนี้จึงมีการคุยกับเจ้าหน้าที่เพื่อปิดยอดหนี้ โดยที่เจ้าหน้าที่แจ้งว่า การปิดยอดลูกค้าต้องจ่ายเพิ่ม 4000 บาทเป็นค่าดำเนินคดี มีใครเคยโดนแบบนี้ไหมคะ แล้วเราไม่จ่ายยอด 4000 นี้ได้หรือไม่

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #106822 โดย Badman
1 คนต่อ 1 กระทู้ช่วยถามต่อในกระทู้เดิมด้วยครับ กระทู้ของคุณอยู่ที่นี่
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=43591&Itemid=64#74666

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #106825 โดย gina
ขออภัยค่ะ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.339 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena