รบกวนขอคำปรึกษาค่ะ

5 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #107122 โดย Wanvimol
ตอนนี้มีการอายัดเงินเดือนกับบริษัท แล้วต้องเปลี่ยนงาน ต้องทำอย่างไรกับเงินที่จะให้ทางธนาคารหักค่ะ ต้องการให้จบกับธนาคารไปค่ะไม่อยากให้ขาดการส่งอีก รบกวนขอคำปรึกษาหน่อยนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา - 5 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #107125 โดย eakkachai
ติดต่อที่กรมบังคับคดีทำเรื่องขอส่งเอง หรือมีเก็บเงินก็ไปต่อรองเจ้าหนี้ขอปิดครับดูว่าเขาจะให้ส่วนลดเยอะไหมถ้าไม่ลดให้ก็ไปติดต่อส่งบังคับคดีต่อครับ ตอนนี้หน้าที่หักเงินส่งเจ้าหนี้เป็นของกรมบังคับคดี

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #107128 โดย Wanvimol
ขอบคุณมากค่ะ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.315 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena