เราไม่ได้จ่ายหนี้ city bank personal loan แค่ 1 เดือน มีการทวงถามทางโทรศัพท์ เราก็รับตลอด มีการส่ง เมสเสจม

5 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #107169 โดย ty099
พนักงานทวงหนี้ของ city bank บุกมาถึงบ้าน ในขณะที่เราค้างจ่าย1เดือน เพื่อให้เราปรับโครงสร้างหนี้ เราถามว่าผิดกฎหมายทวงหนี้มั้ยคะ เค้าบอกไม่ผิดเค้าทำตามขี้นตอนธนาคาร แต่เราก็ยืนกรานว่ายังไม่มีจ่ายและไม่ทำปรับปรุงโครงสร้างหนี้ อยากถามค่ะ ว่าพนักงานทวงหนี้สามารถทำแบบนี้ได้ด้วยเหรอคะ เค้าบอกไม่ผิดกฎหมายทวงหนี้

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #107173 โดย ty099
ดิฉันรับโทรศัพท์ตลอดเลยค่ะ ด็ยังส่งเมสเสจมาว่าติดต่อเราไม่ได้ เช้าวันศุกร์รับโทรศัพท์ พูดคุยปรกติ ตอนเย็นส่งเมสเสทมาว่าติดต่อเราไม่ได้ แล้ววันอาทิตย์บุกมาถึงบ้านเลยค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #107174 โดย jackTs
.
รบกวนช่วยไปโพสต์ต่อจากในกระทู้เดิมของตัวเองด้วยครับ

กระทู้เดิมของคุณที่เคยตั้งเอาไว้ในครั้งก่อน อยู่ในนี้ครับ
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=46495&Itemid=64#107049

1คน ต่อ 1กระทู้ เท่านั้น ขอความร่วมมือด้วยนะครับ

debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=8062&Itemid=64#12130

วิธีค้นหากระทู้ของตัวเอง

ปล.ที่นี่ไม่ได้ห้ามถามนะครับ

แต่ขอความกรุณาให้ไปถามต่อจากในกระทู้เดิมของตัวคุณเอง

ขอความร่วมมือด้วยนะครับ

.

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.350 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena