หนี้บัตรเครดิตหลายใบ

5 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #107208 โดย rungnapa
สวัสดีคะ
ปรึกษาหน่อยคะเป็นหนี้บัตรเครดิตเยอะมากคะหลายใบ ประมาน170,000 แล้วไม่ได้จ่ายประมานสองเดือน
เป็นช่วงที่หางานเปลี่ยนงานย้ายบ้านพอดี พอมีวิธีไหมคะ ขั้นต่ำก็จ่ายไม่ไหวเพราะตอนนี้ได้ทำงานเงินเดือนก็น้อยมาก

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #107209 โดย Gillaw
ไม่มีก็ไม่ต้องจ่ายครับ หยุดจ่ายก่อน พยายามเก็บเงินแล้วทยอยต่อรองปิดทีละใบครับ ซักสองปีก็หมดครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #107211 โดย rungnapa
แล้วจะมีหมายศาลเรียกไหมค่ะ

5 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #107214 โดย korakittikorn
มันมีวิธีและขั้นตอนครับ
ใจเย็นๆ ศึกษาหาข้อมูลในเพจได้
กว่าหมายศาลจะมา มันต้อง เน่าหลายๆเดือนก่อน

5 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #107216 โดย ReFreshZzz
วิธีแก้ไขหนี้ที่ทุกคนต้องอ่าน
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=179&Itemid=64

อ่านและทำความเข้าใจด้วยตัวคุณเองก่อน

และถ้าไม่เข้าใจ หรือสงสัย ตรงจุดไหน มาถามเพิ่มได้ตลอดครับ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.329 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena