หนี้บัตรจากถูกคดีฉ้อโกง ขอคำแนะนำด้วยครับ

5 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #107445 โดย Dis-plander
:cry2: รบกวนขอคำปรึกษาด้วยครับ เมื่อต้นเดือน กันยายน 61 ที่ผ่านมา ผมถูกมิจฉาชีพ มาหลอกลวงเงินรวมทั้งสิ้นก็เกือบ 400,000 ครับ เป็นเงินที่กดจากบัตรเครดิต ประมาณ 300,000 ครับ ตอนนี้อยู่ในขั้นตอนออกหมายเรียกมิจฉาชีพมาสอบสวนครับ ซึ่งผมก็ไม่รู้ว่าต้องใช้เวลานานแค่ไหนกว่าจะแล้วเสร็จ ซึ่งถ้าปล่อยไว้หนี้บัตรรวมดอกเบี้ยก็เพิ่มขึ้นเรื่อยๆครับ บัตรที่ผมเป็นหนี้
Citi bank ทั้งบัตรกดเงินสดและบัตรเครดิต
เฟิร์สช้อย
KTC ครับ
ควรทำอย่างไรดีครับ ครอบครัวก็ลำบากครับ เงินเดือนราชการหมื่นกว่าบาทครับ ส่งงวดรถด้วย
ขอคำแนะนำด้วยครับ

m.pantip.com/topic/38186800 ?

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.291 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena