เป้นหนี้บัตรกดเงินสด กับ เงินกู้ธนาคาร

5 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #107542 โดย Saykanittha9
สวัสดีค่ะ อยากขอคำแนะนำหน่อยค่ะ คือก่อนหน้านี้ทำงานเป็นพนักงาน7แล้วได้สมัคบัตรกดเงิดสดยูแมะพลัส และ กู้ธนาคารออมสิน ไป ยอดบัตร 8500 และ ธนาคาร 20000 บาท คือไม่ได้ส่งมานานแล้วค่ะ บัตรน่าจะปีกว่า ส่วนธนาคาร 2 ปีกว่า เรามีปัญหาครอบครัว แต่ตอนนี้เริ่มตั้งตัวได้ขึ้นมาบ้างแล้วเราอย่างจะปลดหนี้เพื่ออนาคต อยากจะมีบ้านมีรถ แต่ตอนนี้ไม่รู้จะเริ่มยังไง เลยอยากได้คำแนะนำค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #107579 โดย jackTs

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.322 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena