ชมรมหนี้บัตรเครดิตและสินเชื่อส่วนบุคคล

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ
  • หน้าที่:
  • 1

คนคนหนึ่งที่อยากปิดบัตร แต่ยังกลัวการหยุดจ่าย 2 เดือน 1 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #108706

• plai1234
  • ( สมาชิก )
  • รูปประจำตัวของ plai1234
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 1
เบื้องต้นแจ้งก่อนว่าเป็นพนักงานบริษัทเงินเดือน 18,000
มีสินเชื่อกับออมสิน 130,000 (ตัวนี้ตั้งใจจะผ่อนปกติให้หมด) แต่มีบัตร first choice ยอด 55,000
บัตรเทสโก้โลตัส 26,0000 บัตรกรุงเทพ 17,000
3 บัตรคืออยากปิดให้หมด เพราะตอนนี้หมุนไม่ไหวแล้วคะ ยิ่งหมุนยิ่งแย่
เลยอยากรู้ว่าถ้าจะปิดบัตรแบบที่เขาแนะนำกันคือ หยุดจ่าย รอประนอมหนี้
อยากทราบผลที่จะตามมาคะว่า

1.บูโร อันนี้ทราบว่าติดแน่นอน แต่ถ้าเราจ่ายแล้ว มันเคลียร์ให้เรามั้ยคะ
เพราะในอนาคต ก็จะซื้อบ้านรถ
2.แฟน กับครอบครัวจะรู้เรื่องมั้ยคะ ไม่อยากให้รู้ ฝ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

คนคนหนึ่งที่อยากปิดบัตร แต่ยังกลัวการหยุดจ่าย 2 เดือน 1 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #108707

• Mondee2535
  • รูปประจำตัวของ Mondee2535
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 14
  • Thank you received: 2
เเรกๆเราก้อเเบบนี้เรย หยุดเเต่ เมษาปีที่เเล้ว ทนรำคาญเวลาเจ้าหนี้โทรมาค่ะ ตอนนี้ได้ลดเยอะปิดไปหลายบัตรเเล้ว ของเรายอดห้าเเสนกว่า สู้ๆนะค่ะ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

คนคนหนึ่งที่อยากปิดบัตร แต่ยังกลัวการหยุดจ่าย 2 เดือน 1 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #108745

• moonoi96
  • รูปประจำตัวของ moonoi96
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 1
เราก็หยุดจ่ายของ โลตัส กับ FC คะ หยุดไปตุลาคม 61
เข้ารอบบิลที่ 3 เทสโก้ก็เสนอ ส่วนลดมาละคะ จากยอดเต็ม 26000 ให้ปิดยอด ที่ 16000 แต่เรายังไม่มีเงินก้อนว่าจะรอโบนัสเดือนหน้า เผื่อจะได้ลดเพิ่มอีกคะ ส่วน Fc ยังไม่เสนอยอดปิด แจ้งแต่ยอดชำระ ให้ไปชำระเมื่อไหร่วันไหน ส่วนมาก โลตัสกับ FC จะโทรมาวันเดียวกันคะ พุดจาดีอยู่ แจ้งละก้วางสายไป
  • หน้าที่:
  • 1
ผู้ดูแล: พี่ลี
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.169 วินาที
Share on facebook

ค้นหาในกระทู้

คำสำคัญ

เปลี่ยนธีมสีของเว็บบอร์ด

Template
mod by JoniJnm.es

Login เข้าระบบ

เรามีคน Online

เรามี 319 บุคคลทั่วไป และ 2 สมาชิก ออนไลน์
  • ReFreshZzz
  • prime_73

ครบเครื่องเรื่องผู้บริโภค

You are here  :