เป็นหนี้พรอมมิส 90000 โดนโทรขู่ทุกวัน เคลียดมากค่ะ

5 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #108717 โดย Mynutoey
เป็นหนี้พรอมมิส 90000 โดนโทรขู่ทุกวัน เคลียดมากค่ะ
โทรมาเทศเหมือนลูกเลย
อยากทราบว่าเขาจะมาถึงออฟฟิตมั้ยคะ :say:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #108719 โดย Mynutoey

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #108725 โดย thida28

Mynutoey เขียน: เป็นหนี้พรอมมิส 90000 โดนโทรขู่ทุกวัน เคลียดมากค่ะ
อยากทราบว่าเขาจะมาถึงออฟฟิตมั้ยคะ :say:

......จากประสบการณ์ที่มีบัตรพรอ...ตอบได้ว่า
1. เป็นหนี้พรอ...ยอดรวมเมื่อหยุดจ่ายไป5เดือนคือ1.9แสนบาท แต่ไม่เคยมีจนท.มาตามถึงออฟฟิซ เจอแค่โทรขู่
2. เมื่อมีเงินก้อนในมือ เรามีอำนาจต่อรอง ขอยอดปิดหนี้หรือที่เรียกว่าHaircut พร้อมได้หนังสือยืนยันการปิดหนี้ก่อนด้วยค่อยจ่ายยอดHaircut ต้องตรวจสอบเอง ไม่งั้นเจอหลอก!!
3. ยอดส่วนลดจะได้มากหรือน้อยขึ้นกับฝีปากของคุณลูกหนี้ค่ะ ส่วนตัวเองได้ยอดลดเกินครึ่งค่ะ

อ่านกระทู้ของเพื่อนๆเยอะ เพราะช่วยได้จริงๆค่ะ ตอนนี้ดิฉันขึ้นศาลครบทุกบัตร จึงเร่งทำอาชีพเสริมช่วยตัวเอง สู้ๆค่ะ :สู้ๆ:

5 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #108730 โดย Mynutoey

thida28 เขียน:

Mynutoey เขียน: เป็นหนี้พรอมมิส 90000 โดนโทรขู่ทุกวัน เคลียดมากค่ะ

......จากประสบการณ์ที่มีบัตรพรอ...ตอบได้ว่า
1. เป็นหนี้พรอ...ยอดรวมเมื่อหยุดจ่ายไป5เดือนคือ1.9แสนบาท แต่ไม่เคยมีจนท.มาตามถึงออฟฟิซ เจอแค่โทรขู่
2. เมื่อมีเงินก้อนในมือ เรามีอำนาจต่อรอง ขอยอดปิดหนี้หรือที่เรียกว่าHaircut พร้อมได้หนังสือยืนยันการปิดหนี้ก่อนด้วยค่อยจ่ายยอดHaircut ต้องตรวจสอบเอง ไม่งั้นเจอหลอก!!
3. ยอดส่วนลดจะได้มากหรือน้อยขึ้นกับฝีปากของคุณลูกหนี้ค่ะ ส่วนตัวเองได้ยอดลดเกินครึ่งค่ะ

อ่านกระทู้ของเพื่อนๆเยอะ เพราะช่วยได้จริงๆค่ะ ตอนนี้ดิฉันขึ้นศาลครบทุกบัตร จึงเร่งทำอาชีพเสริมช่วยตัวเอง สู้ๆค่ะ :สู้ๆ:

ขอบคุณมากๆค่ะ กลัวเขามาตามถึงที่ทำงาน

5 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #108738 โดย Mynutoey
ล่าสุดโทรมาจร้า
เราบอกว่าไม่พร้อมจิงๆ ตอนนี้แม่ป่วยเป็นมะเร็งด้วย
พนักงานโทรมาพูดว่า จากการประเมิน ไม่น่าใช่ค่ะ แม่คุณไม่น่าเป็นมะเร็งจริงๆ
เพราะคุณยังพูดแบบยิ้มๆได้อยู่เลย อ้าวววววววววววว อิ........

5 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #108760 โดย thida28

Mynutoey เขียน: ล่าสุดโทรมาจร้า
เราบอกว่าไม่พร้อมจิงๆ ตอนนี้แม่ป่วยเป็นมะเร็งด้วย
พนักงานโทรมาพูดว่า จากการประเมิน ไม่น่าใช่ค่ะ แม่คุณไม่น่าเป็นมะเร็งจริงๆ
เพราะคุณยังพูดแบบยิ้มๆได้อยู่เลย อ้าวววววววววววว อิ........

อย่าไปสนใจค่ะ รีบโทรได้ แต่ตอบตามที่เรามีนั่นล่ะค่ะ

5 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #108788 โดย pui3972
ของเราเป็นหนี้พรอมิสอยู่ยอด66,000บาทหยุดกย.61ยอดปัจจุบัน73,000บาทค่ะ
หยุดได้สองรอบบิลส่งคนมาทวงที่ทำงานค่ะ...ไม่น่ากลัวอย่างที่คิดค่ะ
เราบอกเค้าไปว่าตอนนี้ยังไม่มีเงินมีปัญหาอยู่ถ้ามีจะจ่ายเข้าไปเอง...เค้าก้อกลับไปค่ะ
ตอนแรกก้อกลัวค่ะอ่านกระทู้ของเพื่อนๆในชมรมเยอะๆสร้างกำลังใจนะคะ

สู้ๆค่ะ o_) :สู้ๆ: :สู้ๆ: :สู้ๆ:

5 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #108813 โดย Mynutoey
ส่งคนมาทวงเลยเหรอคะ น่ากลัวจัง แ
แล้วตอนนี้ของพี่จ่ายเข้าไปปกติหรือยังคงค้างคะ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.390 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena