จะหยุดจ่ายรอ H/C

5 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #108916 โดย Chanyanuch
จะหยุดจ่ายรอ H/C was created by Chanyanuch
สวัสดี พึ่งสมัครสมาชิกได้ รายการเป็นหนี้
AEON =110,000 ครบกำหนด 02/02/62 จะเริ่มหยุดจ่าย
อีซี่บาย =119,059 ครบกำหนด 02/02/62 จะเริ่มหยุดจ่าย
F/C =71,614 ครบกำหนด 18/1/62 เริ่มหยุดจ่าย
LOTUS =47,397 ครบกำหนด 25/01/62 จะเริ่ม หยุดจ่าย
กรุงเทพ =28,500 ยังส่งปกติ
ธนชาติ =24,300 ยังส่งปกติ

อยากทราบว่าหยุดจ่ายกี่งวดถึงจะ H/C นะ หรือว่า หยุดประมาณ กี่รอบบิลถึงจะมีหมายศาล

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #108917 โดย ตาบอดคลำช้าง
Replied by ตาบอดคลำช้าง on topic จะหยุดจ่ายรอ H/C
แต่ล่ะธนาคารระยะเวลาไม่เท่ากันครับ
เร็วสุดผมหยุดจ่าย 2 รอบบิล ฟ้องเลย
ช้าสุด 18 เดือน พึ่งมาฟ้องครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #108918 โดย Chanyanuch
Replied by Chanyanuch on topic จะหยุดจ่ายรอ H/C
เร็วสุดธนาคารไหนคะ

5 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #108919 โดย aof
ที่เคยมากับตัว ktc /ออมสิน ประมาน 5 เดือนฟ้อง

5 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #108921 โดย ตาบอดคลำช้าง
Replied by ตาบอดคลำช้าง on topic จะหยุดจ่ายรอ H/C

Chanyanuch เขียน: เร็วสุดธนาคารไหนคะ

ของผม ktc ครับ หยุดจ่าย 2 รอบบิล โทรมาบอกว่าส่งฟ้องแล้วให้รอรับหมายศาลและเจอกันที่ศาลครับ
แต่ก่อนที่จะฟ้องมีจ่ายช้า 1 งวด และกลับมาจ่ายตามปกติ แต่พอเริ่มหยุดเพื่อทำ H/C หยุด 2 รอบบิล ก็ฟ้องเลยครับ

5 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #108922 โดย Chanyanuch
Replied by Chanyanuch on topic จะหยุดจ่ายรอ H/C
ขอบคุณคะ คุณaof และ คุณตาบอดคลำช้าง

5 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #108924 โดย aof
ดูจากรายการเจ้าหนี้ของคุณน่าจะมีเเต่เจ้าที่ไห้ส่วนลดเยอะนะ
ของ fc ผมได้ส่วนลด 50 เปอร์เซน หยุดจ่าย 4 เดือน

5 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา - 5 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #109358 โดย Chanyanuch
มาอับเดทคะ U+ โทรมาวันนี้ให้เรากดเงินเพื่อไปจ่าย ขั้นต่ำ เลยบอกว่า ไม่อยากมีภาระเพิ่ม ถ้าเขาโทรมาอีกจะรับมือยังไง AEON และ U+ โทรจิกมากคะ พึ่งหยุดจ่ายไปจะเข้ารอบที่ 2 คะ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.367 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena