ถ้าหนี้หมดอายุความแล้วยังต้องชำระอยู่หรือป่าว

5 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา - 5 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #108970 โดย fonTS
ตอนนี้บัตรเฟริสช้อยได้หยุดจ่ายเข้าปีที่ 7 แล้ว (ยังจำเป็นต้องติดต่อขอเพื่อชำระหรือไม่???)

ทางเฟริสช้อยหรือบริษัทที่รับผิดชอบเขาจะลดหนี้ให้เราบ้างไหม...(อยากเคลียร์ตัวเองจัง) :สู้ๆ:
ต้องติดต่อไปทางไหนถึงจะชัดเจนค่ะ

ฝากท่านผู้รู้ให้คำตอบหน่อยน่ะคะ...ขอบพระคุณอย่างสูงค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #108974 โดย ReFreshZzz
ช่วยไปโพสต่อกระทู้เดิมของคุณด้วยนะครับ

คุณตั้งกระทู้ผิดกฏ เป็นครั้งที่ 2 แล้วนะครับ ถ้ามีครั้งต่อไปอาจจะถูกพิจารณายกเลิกการเป็นสมาชิกนะครับ

มารยาทในการตั้งกระทู้ <<< เข้าไปอ่านให้ละเอียดด้วยนะครับ
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=8062&Itemid=64

กระทู้เดิมของคุณอยู่นี่

เป็นทุกข์เรื่องหนี้สิน 5 เดือน 1 สัปดาห์ ที่ผ่านมา
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=46293&Itemid=64#104901

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.315 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena