ได้รับหนังสือทวงนี้ของสินเชื่อCIMBจาก บ.กฎหมาย

5 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #109181 โดย Tanapon27
ผมหยุดจ่ายสินเชื่อส่วนบุคคลCIMBประมาณ6เดือน ได้มีจดหมายทวงหนี้จากบ.กฎหมาย ที่ผ่านมาเข้าใจว่าติดต่อผมไม่ได้เนื่องจากมีการเปลี่ยนเบอร์โทรศัพท์ ยอดตอนหยุด 5x,xxx 9voouhpvfwx 63,539 อยากถามคำชี้แนะจากผู้มีประสปการณ์ครับว่าควรทำอย่างไรต่อ ล่าสุดพึ่งไปขึ้นศาสไกล่เกลี่ยเซ็นยอมความของKTCแล้ว ปล.ตอนนี้ยังไม่มีเงินเก็บเลยครับ

:cry2: :cry2: :cry2:
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา - 5 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #109186 โดย ReFreshZzz
.
คุณได้ตั้งกระทู้ ผิดกฏเป็นครั้งที่ 2 แล้วนะครับ

ช่วยไปโพสต่อจากกระทู้เดิมของคุณด้วยครับ

หากยังทำผิดกฏแบบเดิมอีก อาจจะถูกพิจารณายกเลิกเป็นสมาชิกได้ครับ

มารยาทในการตั้งกระทู้ <<< เข้าไปอ่านให้ละเอียดด้วยนะครับ

debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=8062&Itemid=64

กระทู้ของคุณอยู่นี่

สมาชิคมีวิธีรับมือกับการโทรทวง​ถามจากอีซี่ฟายบ้างครับ 4 เดือน 3 วัน ที่ผ่านมา
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=46418&Itemid=64#106338

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา - 5 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #109197 โดย jackTs
.
ตัวอย่างสมาชิก ที่ถูก"ยกเลิก"สถานะความเป็นสมาชิกของชมรมฯ

debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=46449&Itemid=64#106599

debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=40677&Itemid=64#46619

debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=44575&Itemid=64#87933

ปล.ที่นี่ไม่ได้ห้ามถามนะครับ

แต่ขอความกรุณาให้ไปถามต่อจากในกระทู้เดิมของตัวคุณเอง

ขอความร่วมมือด้วยนะครับ

1คน ต่อ 1กระทู้ เท่านั้น

debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=8062&Itemid=64#12130

วิธีค้นหากระทู้ของตัวเอง

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.411 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena