ขอคำแนะนำ ธนชาตยื่นฟ้องศาลนัด5มีค.62

5 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #109565 โดย dammy
เป็นหนี้ธนชาต2บัตร.
-บัตรกดเงนสด(ยังไม่ฟ้อง)แต่หยุดจ่ายแลัว
2.บัตรเครดิต หนี้สิน 96438.34 บาท(นัดที่ศาล 5มค.62) ใครเคยเป็นฆนี้กับ ธนชาต บ้างครับขอคำแนะนำในการเจรจากับธชาตหน่อยครับ

ขอบคุณมากครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #109604 โดย dammy
ใครเคยเจอ ธนชาต ช่วยเล่าประสพการณ์หน่อยนะครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #109605 โดย AmSnowWhite
เข้าไปที่หมวดสืบค้นแล้วพิมพ์คำว่า ธนชาติ นะคะ มีข้อมูลอยู่บ้างคาะ

dammy เขียน: ใครเคยเจอ ธนชาต ช่วยเล่าประสพการณ์หน่อยนะครับ

4 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #110645 โดย Phatt
ขออนุญาตสอบถามค่ะ ขึ้นศาลธนชาตมีข้อเสนออะไรให้บ้างคะ กำลังโดนตามทุกวันเหมือนกันค่ะ เข้ารอบบิลที่ 5 แล้ว ขอบคุณค่ะ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.318 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena