จะทำยังไงกับหนี้บัตร

4 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #110426 โดย Narit56
:sweat: เป็นหนี้บัตรเครดิต โดนบอกเลิกสัญญา ขึ้นศาลไกลเกลี่ย มา 2 บัตรแล้วครับ ตอนนี้ก็รอสินเชื่อสาวนบุคคลที่รอหมายศาลครับ นอดปีะมาณ 130,000 บาท เครียดมากครับ กลัวโดนบังคับคดียึดทรัพย์ ต้องทำยังไงดีครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #110440 โดย jackTs
.
.
ความรู้ต่างๆ

มีอยู่ในนี้หมดแล้ว

debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=category&catid=7&Itemid=64

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.323 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena