แนะนำผมที

4 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #111358 โดย KingmanLive
แนะนำผมที was created by KingmanLive
ตอนนี้ผมเป็นหนี้อิออน 120000 หยุดจ่ายมาแล้ว 1 เดือน แต่เข้าเดือนที่ 2 เลยจ่าย เข้าไปแค่ 4000 ซึ่งเป็นยอดไม่ถึงขั้นต่ำ แต่มี จนท. มาตามให้ชำระถึงที่ทำงาน ซึ่งเราไม่มีจ่าย จะให้ต้องทำยังไงพูดยังไง ใจจะจ่ายแน่นอน แต่ช่วงนี้วิกฤติจริงๆ มีใครพอจะช่วยแนะนำได้บ้าง ว่าต้องรับมือยังไง

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #111362 โดย Killer6639
Replied by Killer6639 on topic แนะนำผมที
ถ้าพี่คิดจะ HC ก็อย่าไปกลัวครับ แต่ต้องตั้งสติ กับ รวบรวมเงินให้ได้มากที่สุดในข่วงเวลาที่หยุดจ่าย ถ้าพี่ยังขืนจ่ายหยอด จ่ายขั้นต่ำพี่จะมีทางได้HC แน่นอน เพราะหนี้ยังไม่เสีย

กระทู้ในนนี้เยอะเลย ลองหาอ่านดู

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.280 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena