หมายศาล Citi Advance

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #22271 โดย kunnai
ถึง K.Anakin
ต้องขอโทษอย่างแรงค่ะ ที่ทำผิด concept และต้องขอขอบพระคุณนะคะที่่รวมกระทู้ให้ค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #23728 โดย kunnai
สวัสดีค่ะพี่ๆและเพื่่อนในชมรม มา update ข่าวสารค่ะ เราได้ปิดบัตรกสิกรได้อีก 1 บัตรแล้วค่ะ แต่ก็ยังเหลืออีก 3 ใบ ยังคงสู้ต่อไปค่ะ และเป็นกำลังใจให้ทุกๆคนค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #23729 โดย powerfully
ขอแสดงความยินดีด้วยคะ :P

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #23737 โดย SARUN
ดีใจด้วยค่ะคุณ kunnai ของเรากสิกรก็มีโทรถามประมาณ 2 งวดบัญชีแล้วหายไปเลย ไม่รู้จะเป็นยังไง

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #23761 โดย kunnai
K.Sarun เราเป็นกำลังใจให้นะคะ เราหยุดของที่นี่มาปีกว่าๆ เพิ่งได้มีโอกาสปิด เพราะเสนอยอดปิดที่ค่อนข้างโอเึคและประจวบเหมาะว่าเราเองก็พยายามเก็บเงินไว้ด้วยค่ะ

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #23780 โดย Skynine

kunnai เขียน: สวัสดีค่ะพี่ๆและเพื่่อนในชมรม มา update ข่าวสารค่ะ เราได้ปิดบัตรกสิกรได้อีก 1 บัตรแล้วค่ะ แต่ก็ยังเหลืออีก 3 ใบ ยังคงสู้ต่อไปค่ะ และเป็นกำลังใจให้ทุกๆคนค่ะ

พี่อังยินดีด้วยนะคะ..ที่ปิดได้อีก 1 เหลือแค่ 3 เดี๋ยวก็หมดคะ..สู้ๆๆ
อย่างไรก็เก็บเงินสำรองไว้สำหรับตัวเราด้วย เพื่อฉุกเฉิน
เป็นกำลังใจให้เสมอคะ ..พี่อัง สวยประหาร[/size][/color]

ไฟล์ที่แนบมาด้วย:
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: kunnai

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #23785 โดย kunnai
ขอบคุณค่ะพี่อัง ให้ทางตันยังไง มันยังมีทางออกค่ะ แค่ขอให้เรามีสติ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.397 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena