ผมกำลังจะไปเมืองนอกครับ

12 ปี 2 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #8720 โดย jackTs

thitiruj เขียน: ตอนนี้ผมได้บ้าน ที่จะย้ายเข้าแล้วครับ เขต คันนายาว ราม อินทรา กม 8 หลุดไปอีกเรื่องละครับ

อย่าให้แฟนจับได้นะครับ ว่าย้ายไปอยู่ในทะเบียนบ้านของ"กิ๊ก"

ไม่เช่นนั้นล่ะก็...

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

12 ปี 2 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #8722 โดย thitiruj
ถ้าเค้ารู้ว่าผมย้ายเข้าบ้าน ผช อร๊ายยยยยยยยย เค้าจะคิดแบบไหนน้อ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

12 ปี 2 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #8723 โดย jackTs

thitiruj เขียน: ผมต้องการจะโอนบ้านให้เป็นชื่อแม่ครับ แบบนี้จะต้องพิจารณา สินเชื่อใหม่หรือปล่าวครับ

คำถามแบบนี้ ไม่สามารถตอบได้โดยตรงทางหน้าเวปบอร์ดครับ

www.consumerthai.org/debt/index.php?option=com_fireboard&Itemid=10&func=view&catid=2&id=7589

debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&func=view&catid=5&id=2247&Itemid=29

www.consumerthai.org/debt/index.php?option=com_fireboard&Itemid=10&func=view&catid=2&id=7106

www.consumerthai.org/debtclub/index.php?option=com_kunena&func=view&catid=5&id=7238&Itemid=29

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

11 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #9776 โดย thitiruj
เมื่อวานพึ่งย้าย ชื่อเข้าทะเบียนบ้าน เขต กทม ครับ เฮ้อ ค่อยๆผ่านไปทีละเรื่อง ครับ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.441 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena