อิออน และ อีซี่บายค่ะ

12 ปี 4 วัน ที่ผ่านมา #9935 โดย จารุทิพ
สอบถามนิดค่ะ เพิ่งหยุดจ่ายมา 1 งวด เจ้าหน้าที่ อิออน โทรมาทุกวัน และบอกว่าจะปิดบัญชีวันนี้ พอดีเราจะมีเงินวันจันทร์ จะขอจ่ายวันจันทร์ เค้าบอกว่าถ้าไม่จ่ายวันนี้จะเป็นแผนกติดตามทวงหนี้ ซึ่งอาจจะตามมาทวงที่ ที่ทำงาน เค้าพูดจริงป่าวคะ ถ้าเราจ่ายภายในวันจันทร์นี้จะทันไหมคะ
ของอีซี่บายด้้วยค่ะ เค้าจะมาที่ทำงานป่าวคะ ค้างแค่ 1 งวดเองค่ะ
ขอบคุณค่ะสำหรับทุกคำแนะนำ กลุ้มใจค่ะ ไม่อยากให้มาเลย

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

12 ปี 4 วัน ที่ผ่านมา #9951 โดย Ly89
www.consumerthai.org/debtclub/index.php?option=com_kunena&func=view&catid=5&id=5262&Itemid=29

กระทู้ของคุณอยู่นี่ไม่ใช่เหรอ....มาตั้งอีกทำไม

ไม่เคารพกฏกติกาของชมรมเลยนะ

แล้วก็เป็นคำถามที่ไม่น่ามาถามเลยนะ...ไม่ได้อ่านที่ผมแปะลิงค์ให้เลยรึไงครับ....

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

12 ปี 4 วัน ที่ผ่านมา #9988 โดย Ploylyly
แค่ขู่นะครับ ของผมหยุดได้ 6เดือน อีอ้อนบอกจะมาหาที่ทำงาน ก็ไม่เห็นมาเลย แต่ถ้ามาก็ไม่ต้องตกใจก็แค่ พนักงานส่งเอกสารปกติ ตามที่พี่ๆชมรมบอกมานะครับ
:im_here:

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.313 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena