batk รายงานตัวครับ

11 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #28303 โดย Sky23099

Three irrevocable things in your life are . . .
3 สิ่งในชีวิตเราที่ไม่สามารถเรียกร้องกลับคืนมาได้ . . .
Word // คำพูด
Time // เวลา
and Change // โอกาส
"เป็นกำลังใจให้ทุกท่าน"

ไฟล์แนบ:
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: Ly89, june

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #28304 โดย jackhunter
สวัสดีปีใหม่ 2556 นะครับ คุณ BATK พบแต่สิ่งดีๆ ไม่เจ็บ ไม่จน นะครับ
jackhunter

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #28395 โดย ntps

ความสุข ไม่ใช่การ... "เพิ่ม"...สิ่งที่ไม่จำเป็นเข้ามาในชีวิต
แต่มัน คือ การ "ลด"....สิ่งที่ไม่จำเป็นออกไปจากชีวิต
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: Ly89, june

11 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #28409 โดย Ly89
ขอบคุณพี่ๆทุกท่านครับ.....

ผมไม่ได้หายไปไหนหรอกครับ เข้ามาอ่านทุกวัน แต่หมดมุกจะตอบแล้วล่ะครับ....

ได้แต่ แปะยิ้งๆ ไปครับ...

11 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #28413 โดย Mommyangel
มันโผล่มาแระ....

แหม..หายไป...นึกว่าไปหลง Facebook จนลืมบ้านเรา..

มาอวยพรปีใหม่ให้น้องจร้า...

ขอให้น้องบัติและครอบครัว....มีความสุขนะจะ.....ฮี้ว

ขอเป็นเก้าอี้พักใจ....
ให้เธอได้พักพิง...
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: Ly89

11 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #28534 โดย mlek
สวัสดีปีใหม่ 2556 ค่ะคุณ batk ...ขอให้ชีวิตครอบครัวมีความสุขมาก ๆ สุขภาพดีแข็งแรงกันทุกคน เฮงเฮงเฮง มีเงินใช้ตลอดปีและตลอดไปค่ะ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีและกำลังใจที่มีให้กันเสมอตลอดมานะคะ

ขอบคุณค่ะ :สู้ๆ:

11 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #31218 โดย june

batk เขียน:
ผมไม่ได้หายไปไหนหรอกครับ เข้ามาอ่านทุกวัน แต่หมดมุกจะตอบแล้วล่ะครับ....

ได้แต่ แปะยิ้งๆ ไปครับ...

เนื่องในโอกาสที่น้องหมดมุกแล้ว ได้ปะหน้าน้องในวันประชุม บัดนี้ถึงเทศกาลวันตรุษจีนวันปีใหม่

พี่เป้เข้ามาอวยพรจ้า

รักษาเกียรติของคุณไว้
เมื่อได้รับการปฏิบัติอย่างไม่สุภาพ...

11 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #31457 โดย Ly89
ขอบคุณพี่เป้ครับ......

ผมก็ขออวยพรย้อนหลัง (ไปหน่อยนึง) เหมือนดั่งที่พี่อวยพรมานะครับ

และก็อวยพรถึงทุกๆท่านเลยครับ
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: june

11 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #31462 โดย Lyncns31
เราได้กลิ่นธูป...โชยมา..เหมือนนัดกันเลย..

ถึงว่า..ใครไปเรียกมันมาวะ..???

.................... ^^ ^^ ^^

และแล้ว...หนี้ข้าก็สิ้นสุด..อิสรภาพมาถึงแล้ว.
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: june

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.583 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena