สุขสันต์วันชราประธานโน้กกระจอกเทศ

11 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #28211 โดย Sky23099

Three irrevocable things in your life are . . .
3 สิ่งในชีวิตเราที่ไม่สามารถเรียกร้องกลับคืนมาได้ . . .
Word // คำพูด
Time // เวลา
and Change // โอกาส
"เป็นกำลังใจให้ทุกท่าน"

ไฟล์แนบ:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #28333 โดย ntps

ตกลงกระทู้นี้ เป็นของท่านประธานอย่างถาวรแล้วนะค่ะ :P

ขอบ้างนะ ท่านอาวุโสโดยตำแหน่ง ขอให้คุณนกกระจอกเทศ

มีแต่สิ่งดีๆ ทุกวินาที ทุกนาที ทุกชั่วโมง ทุกวัน และตลอดปี 2556 นะค่ะ

ให้เหล้า = แช่ง เลิกเหล้า = เกิดใหม่ ^^

ความสุข ไม่ใช่การ... "เพิ่ม"...สิ่งที่ไม่จำเป็นเข้ามาในชีวิต
แต่มัน คือ การ "ลด"....สิ่งที่ไม่จำเป็นออกไปจากชีวิต
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: june

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #28396 โดย jackhunter
สวัสดีปีใหม่ 2556 นะครับท่านประธานที่เคารพ
ขอให้พี่นกมีความสุขมากๆ ครับ มีสุขภาพร่างกาย จิตใจแข็งแรง (จะได้เป็นที่พึ่งพาของน้องๆ ในชมรม)
ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวงนะครับพี่

jackhunter

11 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #28516 โดย Mommyangel
ถ้าปีใหม่ไม่ไปไหน เรียกกรรมการ อดีตกรรมการ กินข้าวบ้านกอบัวดีไหม
หรือที่ไหนดี...ประชุมนอกรอบกันเห๊อะ...

ดี....กินเหล้า...เอ๊ย...กินข้าวกัน...วันไหนละ...

ลุงนกว่าไง...ฮึ

ขอเป็นเก้าอี้พักใจ....
ให้เธอได้พักพิง...

11 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #30105 โดย kittisak100
ทำไงคุณกอบัวสาวขึ้นสวยขึ้น สงสัยจังอยากเป็นบ้าง

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.413 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena