สวัสดีปีใหม่ 2556

11 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #28385 โดย Mommyangel
Replied by Mommyangel on topic สวัสดีปีใหม่ 2556
สวัสดีปีใหม่...จร้า...

ท่านประธาน..ท่านรองฯ....กรรมการ...และสมาชิกชมรมทุกท่าน..

ขอให้ปีใหม่นี้ 2013 มีแต่ความสุขนะคะ...

ขอเป็นเก้าอี้พักใจ....
ให้เธอได้พักพิง...
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: Champcyber99, june, Lyncns31

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #28410 โดย น้ำมนต์
Replied by น้ำมนต์ on topic สวัสดีปีใหม่ 2556

สวัสดี ปีใหม่ พาสุขสันต์.....

ทุกคืนวัน มีสุข ไร้ทุกข์ผอง....

ปีเก่า ผ่านพ้นไป ต่างหมายปอง.....

ความปรองดอง พบสุข นิราศภัย.....

ขอให้ทุกๆ ท่านมีความสุข สดชื่น สมหวัง...ตลอดปี... ตลอดไป

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #28416 โดย ntps
ขอมารับคำอวยพรดั่งน้ำทิพย์ชะโลมใจ เพื่อสู้ต่อไปปี 2556

ขอบคุณท่านทั้งหลายนะค่ะ สุขี สุขี เทศกาลแห่งความสุข สะบัดสลัดความทุกข์เศร้าไป

อย่างไม่เสียดาย แล้วเดินหน้ายิ้มสู้หนี้ค่ะ

ก่อนอื่นขอน้อมนำคำอวยพรจาก สมเด็จพระเทพ ฯ มาเพื่อเป็นสิริมงคลปี 2556 นะค่ะ

ขอให้ส่งความปรารถนาดีไปยัง

คุณอาที่เคารพรักทั้ง 2 ท่าน

ท่านประธาน ท่านรองฯ ซ้ายขวา

ท่านกรรมการผู้ทรงเกียรติ ^^

สมาชิกชมรมทุกรุ่น

และ คนซุ่มดูอยู่ห่างๆ

ความสุข ไม่ใช่การ... "เพิ่ม"...สิ่งที่ไม่จำเป็นเข้ามาในชีวิต
แต่มัน คือ การ "ลด"....สิ่งที่ไม่จำเป็นออกไปจากชีวิต
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: Mommyangel, Champcyber99, june, Lyncns31, น้ำมนต์

11 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #28422 โดย june

ส่งความสุขในวันปีใหม่ 2556 ให้น้อง Anakin มีความสุขทั้งครอบครัวนะคะ

รักษาเกียรติของคุณไว้
เมื่อได้รับการปฏิบัติอย่างไม่สุภาพ...
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: Mommyangel, Pych, Champcyber99

11 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #28426 โดย ่jit_0010
Replied by ่jit_0010 on topic สวัสดีปีใหม่ 2556
สวัสดีปี 56 ค่ะ
มกราคม มีอบรม แล้วลงชื่อได้เมื่อไหร่คะ

11 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #28437 โดย june

่jit_0010 เขียน: สวัสดีปี 56 ค่ะ
มกราคม มีอบรม แล้วลงชื่อได้เมื่อไหร่คะ

สวัสดีปีใหม่เช่นกันค่ะ มีอบรมเมื่อไรทางชมรมจะแจ้งหน้าบอร์ดนะคะ

เมื่อได้รับการปฏิบัติอย่างไม่สุภาพ...
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: Champcyber99

11 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #28452 โดย Benten
Replied by Benten on topic สวัสดีปีใหม่ 2556
สวัสดีปีใหม่ครับคุณเชาว์ คำอวยพร ตามรูปนะครับ

11 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #28459 โดย Skynine
Replied by Skynine on topic สวัสดีปีใหม่ 2556

สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี พระราชทานพรปีใหม่แก่ปวงชนชาวไทย

รับใส่เกล้าใส่กระหม่อม เพื่อความเป็นสวัสดิมงคลแก่ชีวิต

ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อม ขอเดชะ
ข้าพระพุทธเจ้า
อัง สวยประหาร
[/color]
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: Champcyber99, june, Lyncns31, น้ำมนต์

11 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #28475 โดย ntps

ใกล้เทศกาล Christmas แก้วจ๋าขออวยพร Merry Christmas ให้กับทุกคน

ด้วยแสงสีเสียงที่สนุกเร้าใจนะค่ะ

ความสุข ไม่ใช่การ... "เพิ่ม"...สิ่งที่ไม่จำเป็นเข้ามาในชีวิต
แต่มัน คือ การ "ลด"....สิ่งที่ไม่จำเป็นออกไปจากชีวิต
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: Mommyangel, Champcyber99, june, Lyncns31, น้ำมนต์

11 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #28536 โดย mlek
สวัสดีปีใหม่ 2556 เช่นกันะคะคุณเชาว์เลิศ

ขอให้ชีวิตครอบครัวในปีใหม่นี้และปีต่อ ๆ ไป มีความสุข+อบอุ่นใจ+สุขภาพกายสุขภาพใจแข็งแรง
ประสบพบเจอแต่สิ่งดี ๆ นะคะ

ขอบคุณมากค่ะสำหรับคำแนะนำและกำลังใจที่มีให้กันเสมอ ๆ

ขอบคุณมากค่ะ

:สู้ๆ:

11 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #28602 โดย Champcyber99
Replied by Champcyber99 on topic สวัสดีปีใหม่ 2556

Benten เขียน: สวัสดีปีใหม่ครับคุณเชาว์ คำอวยพร ตามรูปนะครับ

สวัสดีปีใหม่นะBenten เลิกซะนิสัย ปี55 ชอมตีท้ายครัวเพื่อน ได้แล้วเลิก ยกพวกตีกัน เอาเงินเขาไป100 จ่าย 50 เลิกซะ
ปี56นี้ ขอให้สุขี สุขี เทศกาลแห่งความสุข สลัดความทุกข์เศร้าไป

อย่างไม่เสียดาย แล้วเดินหน้าต่อไปอีกไม่นานนายก็เป็นไท
สวัสดีปีใหม่ครับ
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: june, Benten, mlek

11 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #28605 โดย Benten
Replied by Benten on topic สวัสดีปีใหม่ 2556
hahaha ขอบคุณคราบบบบ คุณเชาว์ hahaha คุณสมบัติผม ดีๆทั้งนั้น hahaha

11 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #28674 โดย Champcyber99
Replied by Champcyber99 on topic สวัสดีปีใหม่ 2556

ขอพระเจ้าอวยพรให้คุณและครอบครัวพบกับความเรืองรองในชีวิต ความรัก และ พลังที่นำความรัก ความสดใส ความสงบ จิตใจที่แข็งแกร่ง รวมทั้งความอุดมสมบูรณ์ มาแก่คุณmlek

และครอบครัว สวัสดีปีใหม่2556 !
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: june

11 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #28742 โดย june

Benten เขียน: hahaha ขอบคุณคราบบบบ คุณเชาว์ hahaha คุณสมบัติผม ดีๆทั้งนั้น hahaha

คุณสมบัตินี้ น้อง Benten เค๊าลอกเลียนแบบมาจากคุณป๋าเลิศน่ะแหล่ะ หุ หุ

พี่เป้ถือโอกาสนี้สวัสดีปีใหม่ ให้น้อง Benten ใช้ชิวิตอย่างพอเพียง มีความสุขทั้งครอบครัว

หมดหนี้สินเร็วในวันนี้ค่ะ... :cheer:

สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: Champcyber99

11 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #28931 โดย Champcyber99

ปรารถนา เงินทอง กองท่วมฟ้า
ทำการค้า ร่ำรวย ไปสวยสม
มียศศักดิ์ รักใคร ใคร่ภิรมย์
ขอให้กลม เกลียวกัน และมั่นคง

11 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #28953 โดย Lyncns31
Replied by Lyncns31 on topic สวัสดีปีใหม่ 2556
ปีใหม่ พ.ศ.2556 มาถึงแล้ว...ผมขอสวัสดีเพื่อนๆสมาชิกทุกท่าน...

ขอให้พบแต่สิ่งดีงาม ที่พึงปรารถนา ได้พ้นทุกข์จากหนี้..หรืออย่างน้อยก็ให้บรรเทาเบาบางลงไป

ในปีใหม่นี้...ขอให้โชคดี ปลอดภัย หมดหนี้โดยไว ทุกท่านทุกคนเทอญ...

และแล้ว...หนี้ข้าก็สิ้นสุด..อิสรภาพมาถึงแล้ว.
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: Mommyangel, Champcyber99, june

11 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #29015 โดย Ploylyly
Replied by Ploylyly on topic สวัสดีปีใหม่ 2556
สวัสดีปีใหม่ครับ

สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: Champcyber99, june

11 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #29047 โดย Shofrets
Replied by Shofrets on topic สวัสดีปีใหม่ 2556
สวัสดีปีใหม่ค่ะพี่้้เลิศ

ส่งความคิดถึงมาให้ค่ะ ปีใหม่แล้วขอให้มีความสุขมากๆนะค่ะ

คิดถึงเสมอ
น้องหยัด
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: Champcyber99, june

11 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #29055 โดย Champcyber99
ในวาระดิถีขึ้นปีใหม่2556 ขออนาจคุณพระศรีรัตนตรัย จงดลบันดาลให้น้อYhud
และครอบครัว พบแต่ความสุข ความเจริญตลอดไปเทอญ

คิดถึงจ้า

11 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #29172 โดย june

สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: Champcyber99, น้ำมนต์

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.922 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena