ประสบการณ์ไปศาลครั้งแรกในชีวิต

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #19958 โดย Ploylyly
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #19959 โดย debtman

GOKU เขียน: ยินดีด้วยครับ :say: :say: :say: :say: :say:

ไม่เข้าใจค่ะคืออะไรเหรอค่ะ แอบงงอ่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #19962 โดย Ploylyly
ยินดีด้วยครับ ที่ปิดยูโอบีได้ครับ

ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #19963 โดย debtman

GOKU เขียน: ยินดีด้วยครับ ที่ปิดยูโอบีได้ครับ

อ๋อ 5555 ขอบคุณมากค่ะ งงเองอ่ะ อิอิ :laughing:
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: Ploylyly

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #20018 โดย ทานตะวัน
:ลั่ลล้า: :ลั่ลล้า: :ลั่ลล้า: มาลัลล้า..ดีใจ :laughing: ด้วยคร่า ...

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #20019 โดย powerfully

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #20518 โดย debtman
(o_O) ปิดแล้วค่ะ PowerBuy เมื่อวานนี้กดเงินสดๆๆๆๆไปจ่าย (เห็นแล้วก็เสียดาย ฮือๆๆ) แต่ก็ดีใจนะที่ได้ปิดไปอีก 1 ใบ จบๆกันไปสักที เจ้านี้ได้รับคำพิพากษามาแล้วค่ะแต่โชคดีที่เขาให้ส่วนลดดีเลยปิดได้ ขอบคุณชมรมที่ให้แสงสว่างนะค่ะ

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #20520 โดย debtman
ส่วนพรุ่งนี้มีนัดกับ UOB ที่จะต้องเอาเงินไปจ่าย ตอนบ่ายรอเงินก่อนพรุ่งนี้เช้าจะเอาเงินไปให้นะค่ะคุณ UOB :ลั่ลล้า:

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.653 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena