ชนะคีบัตรกรุงไทยมาหมาดๆๆ

10 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา - 8 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #47185 โดย nusky
o_) ไปฟังศาลตัดสินเมื่อวาน 20/11/13 ดีใจมากๆ กรุงไทยฟ้อง ประมาณ 75,000

ศาลตัดสินแล้วเราต้องจ่าย 14,000 บวกดอกเบี้ย นิดหน่อย
ขอบคุณ คุณอาไพโรจน์ ที่เป็นทนายให้ ช่วยเหลือข้อมูลจนชนะในที่สุด

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

10 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #47249 โดย jocalane
เยี่ยมเลย ยินดีด้วยครับ
ผมก็มีของกรุงไทยอยู่เช่นกัน

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

10 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #47260 โดย Aoddo
ยินดีด้วยคัฟผม
ว่างๆ แวะมาแชร์ประสบการณ์บ้างนะคัฟ รออ่านเป็นข้อมูลอยู่คัฟ

10 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #47262 โดย น้ำชา
ยินดีด้วยค่ะ มีกรุงไทยเหมือนกันค่ะ กำลังต่อรองค่ะไม่ยอมลดให้เลย

10 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #47289 โดย bomp2004
เป็นบัตรเครดิต หรือว่าบัตรเงินสด หรือสินเชื่อครับ อยากทำบ้างครับ ต้องทำอย่างไรอ่ะครับ

10 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #47424 โดย Mangapoon
อันนี้ศาลตัดสินลดให้จาก 75000 เป็น 14000 บาทเพราะเหตุผลอะไรคะ
คิดดอกเกิน/ค่าปรับเกิน อยากรู้ว่าศาลมองจากอะไรถึงลดได้มากขนาดนี้ค่ะ

เพื่อไว้เป็นข้อมูลค่ะ

10 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา - 8 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #47430 โดย jackTs

Mangapoon เขียน: อันนี้ศาลตัดสินลดให้จาก 75000 เป็น 14000 บาทเพราะเหตุผลอะไรคะ
คิดดอกเกิน/ค่าปรับเกิน อยากรู้ว่าศาลมองจากอะไรถึงลดได้มากขนาดนี้ค่ะ

เพื่อไว้เป็นข้อมูลค่ะ

www.debtclub.consumerthai.org/odebt/index.php?option=com_fireboard&Itemid=10&func=view&catid=2&id=31566

www.debtclub.consumerthai.org/odebt/index.php?option=com_fireboard&Itemid=10&func=view&catid=2&id=31566&limitstart=6

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

10 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #47537 โดย kitti
ไม่ทราบว่าเป็นสมาชิกกรุงไทยนานหรือยังค่ะ

ถ้ามีเวลาช่วยแชร์ประสพการสู้คดีให้ฟังหน่อยนะค่ะ

10 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #47903 โดย Nuappkung

nusky เขียน: o_) ไปฟังศาลตัดสินเมื่อวาน 20/11/13 ดีใจมากๆ กรุงไทยฟ้อง ประมาณ 75,000

ศาลตัดสินแล้วเราต้องจ่าย 14,000 บวกดอกเบี้ย นิดหน่อย
ขอบคุณ คุณอาไพโรจน์ ที่เป็นทนายให้ ช่วยเหลือข้อมูลจนชนะในที่สุด

มีเรื่องเล่ามากมายที่พิมพ์ไม่ทัน เอาเป็นว่าใครมีอะไรสอบถามทางเมล์นะคะ
This email address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it.

ดีใจด้วยค่ะ อยากได้เมลล์จัง

10 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #47916 โดย red57
เฮอ.....ปล่อยให้งง :shy: :shy:

10 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #47930 โดย jackTs

nusky เขียน: o_) ไปฟังศาลตัดสินเมื่อวาน 20/11/13 ดีใจมากๆ กรุงไทยฟ้อง ประมาณ 75,000

เบอร์โทรศัพท์ของคุณอาไพโรจน์ ในกรณีที่จะสู้คดีของ KTC

โทร. 087-016-4541

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: jocalane

10 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #48039 โดย jiraphatraun
โห...สุดยอด จ่ายนิดเดียวเอง
ยินดีด้วยน่ะครับ

10 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #48066 โดย mongmv
อยากรู้ความเป็นมาด้วยครับ เจรจากันไม่ลงตัวซักที ลดให้แต่ดอกเบี้ย

10 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #48094 โดย godamen
เหมือนกันครับ ลดอต่ดอกเบี้ยน้อยมาก ไม่รู้จะทำยังไง อยากทราบแนวทางเหมือนกันครับ

10 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #48981 โดย pavida1703
ยินดีด้วยค่ะ เราก็เป็นหนี้กรุงไทยเหมือนกันค่ะ

10 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #49155 โดย katoon
ได้รับหมายศาล KTC มาแล้วค่ะ. ไม่ทราบทำอย่างไรค่ะ ดีใจด้วยนะค่ะ. สู้สู้

10 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #49570 โดย หน่อยค่ะ
ดีใจด้วยนะคะ :สู้ๆ: เพิ่งได้รับหมายศาลมาเหมือนกันค่ะ นัดไกลเกลี่ย วันที่ 15 มี.ค. 57 ค่ะ ต้องขยันอ่านมากขึ้นแล้วล่ะ

10 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #49572 โดย sang
เหมือนกันเลยค่ะ ได้รับหมายศาลเจ้าแรก Ktc รวมฟ้อง 3 บัตร นัดไกล่เกลี่ย 18 มี.ค.57 สู้ๆ ค่ะ

10 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #49613 โดย mongmv
ของผมนัดไกล่เกลี่ย 18 กพ. ไม่ทราบว่า อาทิตย์นี้มีให้คำปรึกษาที่สวนลุมอยู่ป่ะครับนี่

10 ปี 4 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #51387 โดย sifar
ยินดีด้วยค่ะมีบัตรกรุงไทยเหมือนกัน

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.684 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena