ชมรมหนี้บัตรเครดิตและสินเชื่อส่วนบุคคล

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ
  • หน้าที่:
  • 1

วันที่เป็นไทจากหนี้บัตรเครดิตก​็มาถึง 5 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #49356

• majingko
  • ( สมาชิก )
  • รูปประจำตัวของ majingko
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 1
ผมเป็นหนี้บัตรเครดิต
1.กรุงไทย บัตรเครดิต80,000บาท บัตรกดเงิน80,000บาท
2.ยูโอบี 38000บาท
3.hsbc 45000บาท
4.อีซี่บาย 50,000บาท
5.ซิตี้แบงก์ บัตรเครดิต 35,000บาท บัตรกดเงิน 30,000บาท
6.กสิกร 30,000บาท
7.scb 30,000บาท
8.เซ็นทรัลการ์ด 30,000บาท
9.กรุงศรี 35,000บาท
ผมได้รับคำแนะนำในการแก้ไขปัญหาหนี้จากกระทู้ของทุกๆท่าน อ่านบ่อยๆจนเข้าใจ
และนำไปปฏิบัติจนวันนี้ผมจะไปชำระหนี้ของบัตรเครดิตกรุงไทยซึ่งเป็หนี้ใบสุดท้าย
ผมขอขอบพระคุณทุกๆท่านจากใจ ที่ช่วยผมให้พ้นจากปัญหานี้ ขอบคุณมากๆครับ

ตอง
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

วันที่เป็นไทจากหนี้บัตรเครดิตก​็มาถึง 5 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #49359

• TTK
  • รูปประจำตัวของ TTK
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 28
  • Thank you received: 9
ยินดีด้วยคะ...ที่เป็นไทแล้ว ให้เป็นกำลังใจให้กับคนเริ่มต้นได้มากเลยคะ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

วันที่เป็นไทจากหนี้บัตรเครดิตก​็มาถึง 5 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #49373

• P_debt
  • รูปประจำตัวของ P_debt
  • สิบเอก
  • จำนวนโพสต์: 142
  • Thank you received: 43
ยินดีด้วยนะจ๊ะ เก่งมากๆ่ค่ะ

วันที่เป็นไทจากหนี้บัตรเครดิตก​็มาถึง 5 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #49386

• supharak
  • รูปประจำตัวของ supharak
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 9
  • Thank you received: 1
ยินดีด้วยนะค่ะ o_)

วันที่เป็นไทจากหนี้บัตรเครดิตก​็มาถึง 5 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #49400

• Natty
  • รูปประจำตัวของ Natty
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 25
  • Thank you received: 24
ดีใจด้วยยยย

แบ่งปันรายละเอียดการปิดด้วยค่า

เพื่อเป็นแนวทางกัน ขอบคุณค่า

วันที่เป็นไทจากหนี้บัตรเครดิตก​็มาถึง 5 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #49641

• Woranuch
  • รูปประจำตัวของ Woranuch
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 12
  • Thank you received: 2
ยินดีด้วยคะ อี่ซี่บายวงเงินเท่ากันเลยคะแต่ว่ายังเจรจาปิดยอดให้ไม่ได้เลยมันไม่ยอมลดให้เลยอะ ???ปิดงวดเดียวจบ ยอด40000 บาทเท่าเงินต้นเลย
แล้วก็ scb เครดิต 36000 speed 34000 ยังไม่ลดเลย เซงมากๆ
  • หน้าที่:
  • 1
ผู้ดูแล: พี่ลี
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.191 วินาที
Share on facebook

ค้นหาในกระทู้

คำสำคัญ

เปลี่ยนธีมสีของเว็บบอร์ด

Template
mod by JoniJnm.es

Login เข้าระบบ

เรามีคน Online

เรามี 288 บุคคลทั่วไป และ 3 สมาชิก ออนไลน์
  • kitty91
  • took

ครบเครื่องเรื่องผู้บริโภค

You are here  :