ยอมหักดิบ HairCut--TMB--First Choice--CIMB

7 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #86583 โดย plakartoon

rungarun_b เขียน: จริงๆ แบบนี้ก้อน่าเห็นใจมากครับ
ตั้งสติครับ
ช่วงที่เค้าไม่ติดต่อมาให้เก็บเงินครับ
หากวันใดเค้าติดต่อมา และเราพร้อมที่จะทำการปิด ให้เจรจาเลยครับ
แต่หากเก็บเงินได้คิดว่าปิดได้ไม่เดือดร้อน ให้โทรไปหาเลยครับ
บอกว่าเราพยายามติดต่อมาหลายรอบแล้ว
อยากให้ช่วยดำเนินการปิดให้หน่อย (แต่ไม่ต้้องบอกครับว่าส่วนลดเท่าไหร่)
เรามีความสามารถเท่านี้จริงๆ อันนี้เจรจาไปเลยครับ

ขอบคุณคะ ตอนนี้ตั้งสติได้มากคะ เหลือเจ้าสุดท้าย เช็คเครดิตบูโรแล้ว รู้สึกดีมากๆ เจ้านี้ดูเหมือนจะยาก อาจเพราะเราอยากรีบปิด ตอนนี้มีเงินอยู่ในมือ คิดว่าไม่เดือดร้อน เลยโทรไปขอปิดพร้อมทั้งขอส่วนลด บอกว่าเราได้เท่านี้จริงๆ นางก็จะให้ปิดที่ยอด 72000 บอกผ่อนได้ 4 เดือน เราขอที่ 50000 จบครั้งเดียวก็ยังไม่ให้คะ เราไม่ชอบผ่อนส่งคะ อยากปิดจบๆ ไปเลย ( แถมยังบอกว่า ยอด 72000 นี่ก็ต้องทำเรื่องส่งไปว่าจะอนุมัติรึป่าว เราจะเสนอมาทำแป๊ะอารายเนี่ยยยย

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.291 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena