เริ่มสงครามต่อกรพวกทวงหนี้

6 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา - 6 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #94667 โดย ikhunpond
สรุปยอดการต่อสู้ จนถึงปัจจุบัน
1.บัตรเครดิตไทยพานิชย์(บัญชีเงินเดือน) - 47,795บาท ปัจจุบันพุ่งมา 57,652 บาท กำลังทำประนอมหนี้ ผ่อน 3,000 บาท 18 งวด (ไม่อยากมีปัญหากับเงินเดือน) ***ปัจจุบันเหลืออีก 5 งวด***
2.บัตรเครดิตอิอ้อน -18,398 บาท เริ่มหยุดจำไม่ได้ครับเป็นปีถึงมีเสนอมา h/c 15,000 บาท ผ่อนชำระ 5 งวด
3.สืนเชื่อเงินสด เฟิร์สช้อย -29,341 บาท หยุดมาได้5เดือน h/c 18,000 บาท ผ่อนชำระ 6 งวด
4.ยูเมะพลัส 38,xxx บาท หยุดได้5เดือน h/c 15,500 บาท ผ่อนชำระ 6 งวด

5.พาวเวอร์บาย 24,xxx บาท หยุดมาได้4เดือน h/c 15,000 บาท ผ่อนชำระ 6 งวด

เป็นกำลังใจให้ทุกคนนะครับ สู้ๆ เป็นหนี้ไม่น่ากลัวหรอก ผ่านมาหมดและทั้งมาถึงที่ทำงาน โทรจิกกัด บ่นด่าเป็นชั่วโมง

หนี้ทั้งหมด 168,391 บาท ลดเหลือ 121,152 บาท ทำ h/cไปได้ 47,239 บาท อาจจะดูน้อย แต่ก็แฮปปี้ที่กำลังจะหมดหนี้ ขอแค่มันลดให้เรา และให้เราแบ่งจ่ายได้ ยังไงก็หมดหนี้
ปล. อย่างทำ h/c พร้อมกันหลายๆบัตร เพราะเราจะจ่ายไม่ทันเหมือนเดิม

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #99454 โดย ikhunpond
^^ ^^ ^^
ปัจจุบัน ปิดได้หมดครบทุกใบแล้ว รู้สึกเป็นไท วาดฝันอยากจะมีรถกับเขาสักคัน แต่พึ่งปิดไปได้2เดือนเอง จะมีโอกาสไหมน้อ....ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ทุกคนที่พยายามสู้ต่อไปนะครับ สักวันจะเป็นวันของเรา
:สู้ๆ: :สู้ๆ: :สู้ๆ:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #99458 โดย FrozenHeart

ikhunpond เขียน: ^^ ^^ ^^
ปัจจุบัน ปิดได้หมดครบทุกใบแล้ว รู้สึกเป็นไท วาดฝันอยากจะมีรถกับเขาสักคัน แต่พึ่งปิดไปได้2เดือนเอง จะมีโอกาสไหมน้อ....ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ทุกคนที่พยายามสู้ต่อไปนะครับ สักวันจะเป็นวันของเรา

ยินดีด้วยนะคะ

6 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #100510 โดย ikhunpond
เป็นกำลังใจให้ทุกๆคนนะครับ ผมหลังจาก h/c ได้3เดือน ณ.ตอนนี้ไฟแนนซ์ก็อนุมัติสินเชื่อรถยนต์เรียบร้อยแล้ว สู้ๆกันไปสร้างอนาคตที่ดี
:psy: :psy: :psy:

6 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #100680 โดย Khunnuch

ikhunpond เขียน: เป็นกำลังใจให้ทุกๆคนนะครับ ผมหลังจาก h/c ได้3เดือน ณ.ตอนนี้ไฟแนนซ์ก็อนุมัติสินเชื่อรถยนต์เรียบร้อยแล้ว สู้ๆกันไปสร้างอนาคตที่ดี
:psy: :psy: :psy:

ใช้เวลากี่เดือนคะถึงปิดหมด

6 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #100744 โดย ikhunpond
ขอโทษที่มาตอบช้านะครับ ใช้เวลาก็2ปีเศษๆเลยแหนะครับ เพราะก็ทำตามเคล็ดวิชาของในนี้คือถึง h/c แต่ก็อย่าทำทีเดียวพร้อมกันเลยๆใบเพราะจะทำให้ส่งไม่ทันเหมือนเดิม ผมเลยค่อยๆทำทีละเจ้า ก็โอเคขึ้นมาเลยเงินไม่ช็อต ค่อยๆจ่ายไป สู้ๆครับ

6 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #100748 โดย Deaw
ของผม พี่ยูเมะ นี่โทรมาทุกชั่วโมงเลย เช้า สาย บ่าย เย็น มืด บอกว่ายังไม่มี ก็โทรมาทุกวัน คุยกันจนจะเป็นเพื่อนรักกันอยู่แล้วครับ ป่วยจิตมาก ๆ นี่จะเข้ารอบบิลที่3แล้ว หวังว่าเดือน6จะมีการปิด พี่ยูเมะ กับเค้าบ้าง

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.421 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena