ขอขอบคุณเว็บยิ้มสู้หนี้แห่งนี้นะคะ..จะเป็นไทแล้วคะ

7 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #86495 โดย KAOM
อิออนโทรทุกวันเหมือนกันค่ะหยุดรอบบืลทึ่2

สู้ๆ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

7 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #86637 โดย silk_silk1989
ถ้าเค้าเสนอส่วนลดมาให้ แล้วเราไม่พร้อมที่จะปิด เค้าบอกว่าจะส่งเรื่องกลับไปที่อิออน อยากรุ้ว่าส่งเรื่องไปนี่มันยังงัย ถ้าเรายังไม่พร้อมปิดยังมีโอกาสต่อรองใช่มั้ยคะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

7 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #88137 โดย napit

Mayong01 เขียน: ดีใจด้วยนะคะ เป็นตัวอย่าง และเป็นกำลังใจที่ดีให้กับสมาชิกอีกหลายๆ ท่านค่ะ

สู้ๆ เช่นกันนะคะ

7 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #88138 โดย napit

silk_silk1989 เขียน: จาก acs โทรมาเรื่องลดหนี้ อิออนลดสูงสุดกี่เปอร์เซ็นต์ ถ้ายอดหนี้อยู่ที่ 7000 กว่าบาท ตอนนี้โทรมาบอกว่าลดแล้วเหลือ 5500 บาทที่ต้องไปชำระ เราว่ามันลดให้น้อยไปนะ มีใครได้ส่วนลดเยอะกว่านี้มั้ยคะ

สำหรับเรานะ ถ้าพอจะมีเงินจ่ายก็ยอมจ่ายไป เพราะถ้ารอลดมันจะไม่ลงมากคะ ลองดูกำลังและเก็บเงินก้อนไว้ต่อรองดีที่สุดคะ

สู้ๆ นะคะ

7 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #88425 โดย taeyeon
อิจฉาจังเลยอยากปลดหนี้ได้บ้าง

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.407 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena