ตั้งใจปิดจบทุกบัตรพอกันที ยิ่งเครดิตดียิ่งหนี้เยอะ ตั้งใจปิดจทุกอย่างภายใน ธันวา 59 สู้ๆๆ

7 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #84279 โดย เจ้าหญิงหิมะ

เบาหวิว เขียน: city bank ของเราประมาณ 5เดือน ตอนนี้ฟ้องแล้ว ยอดรวม 262,000 เจรจาให้ยอดปิด 131,000 กำลังหาเงินปิดมีเวลาอีก2เดือน นัดขึ้นศาล24/5/59 จะไปขอเลื่อนก่อน

อันนี้แจ้งปิดยอด เค้ามีให้เราส่งบัตรประชาชนไปมั้ยคะ หนูเจรจาขอปิดยอดไป เค้าให้ส่งเอกสารบัตรประชาชนและภาระหนี้สิน ควรส่งมั้ยคะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

7 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #84341 โดย น้าชู

เจ้าหญิงหิมะ เขียน:

เบาหวิว เขียน: city bank ของเราประมาณ 5เดือน ตอนนี้ฟ้องแล้ว ยอดรวม 262,000 เจรจาให้ยอดปิด 131,000 กำลังหาเงินปิดมีเวลาอีก2เดือน นัดขึ้นศาล24/5/59 จะไปขอเลื่อนก่อน

อันนี้แจ้งปิดยอด เค้ามีให้เราส่งบัตรประชาชนไปมั้ยคะ หนูเจรจาขอปิดยอดไป เค้าให้ส่งเอกสารบัตรประชาชนและภาระหนี้สิน ควรส่งมั้ยคะ

ของผมส่งให้เค้าครับ กำลังรอผลว่าจะอนุมัติหรือเปล่าครับ แต่ต้องเขียนให้ชัดเจนน๊ะครับว่า
วัตถุประสงค์เพื่อขอส่วนลดบัตร หมายเลข...

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

7 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #84354 โดย เจ้าหญิงหิมะ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.406 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena