ชีวิตไม่สิ้นก็ดิ้นกันไป(อยากหมดหนี้จ้า)

8 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #81369 โดย EQ0313
มาแล้วค่ะยอดปิดงามๆจาก เฟริส์ช้อย จากครั้งแรกยอด49000 ปิดจบที่29000 (o_O) (o_O)
40%ยังไม่จ่ายเพราะยังเก็บเงินไม่ทัน มาวันนี้ก่อนเที่ยง โทรมาเสียงเข้มมาเลยจากสำนักกฎหมายลีดเดอร์กรุ็ปยังไม่มียอดชำระเข้ามาเลยครับตกลงพอจ่ายก่อนสัก....2300ก่อนมัยเพื่อรักษาเปอร์เซ็นต์.......
พี่ยังไม่มีค่ะตอนนี้เสนอจ่ายอีกบัตรหนึ่งอยู่ค่ะ......บัตรใครครับของสแตนร์ดานค่่ะพี่จ่ายเข้ามาก่อนผมจะรักษาเปอร์เซ็นต์ไว้ให้ตอนนี้ไม่มีจริงๆเอาเป็นว่าพี่จ่ายปิดจบได้ที่เท่าไร29000 พี่ไม่ไหวค่ะ...แล้วจ่ายได้ที่เท่าไร
26000ยอดลดสูงไปพี่คงไม่ได้ถ้าไม่ได้พี่ก็ยังจ่ายไม่ไหวคงต้องเอาไว้ก่อนถ้าได้ปิดจบเลยได้หรือป่าว...พูดไปพูดมาจนปวดหัวเลยถามว่าตกลงได้ไหมถ้าได้พี่ปิดถ้าไม่ได้ก็รอไปก่อน....รีบพูดสวนขึ้นมาว่าโอเครผม
จะทำเรื่องเสนอให้ที่ยอด26000ในวันที่ 8-9นี้ผมจะโทรหาอีกที่....เล่นเสียเหนื่อยเลย o_) o_)
จะได้ปิดแล้วจ้าใบแรก 46% ถือว่าดีอยู่แล้วจะมาอัฟให้ฟังจ้า :love: :love:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

8 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #81476 โดย Jum

EQ0313 เขียน: มาแล้วค่ะยอดปิดงามๆจาก เฟริส์ช้อย จากครั้งแรกยอด49000 ปิดจบที่29000 (o_O) (o_O)
40%ยังไม่จ่ายเพราะยังเก็บเงินไม่ทัน มาวันนี้ก่อนเที่ยง โทรมาเสียงเข้มมาเลยจากสำนักกฎหมายลีดเดอร์กรุ็ปยังไม่มียอดชำระเข้ามาเลยครับตกลงพอจ่ายก่อนสัก....2300ก่อนมัยเพื่อรักษาเปอร์เซ็นต์.......
พี่ยังไม่มีค่ะตอนนี้เสนอจ่ายอีกบัตรหนึ่งอยู่ค่ะ......บัตรใครครับของสแตนร์ดานค่่ะพี่จ่ายเข้ามาก่อนผมจะรักษาเปอร์เซ็นต์ไว้ให้ตอนนี้ไม่มีจริงๆเอาเป็นว่าพี่จ่ายปิดจบได้ที่เท่าไร29000 พี่ไม่ไหวค่ะ...แล้วจ่ายได้ที่เท่าไร
26000ยอดลดสูงไปพี่คงไม่ได้ถ้าไม่ได้พี่ก็ยังจ่ายไม่ไหวคงต้องเอาไว้ก่อนถ้าได้ปิดจบเลยได้หรือป่าว...พูดไปพูดมาจนปวดหัวเลยถามว่าตกลงได้ไหมถ้าได้พี่ปิดถ้าไม่ได้ก็รอไปก่อน....รีบพูดสวนขึ้นมาว่าโอเครผม
จะทำเรื่องเสนอให้ที่ยอด26000ในวันที่ 8-9นี้ผมจะโทรหาอีกที่....เล่นเสียเหนื่อยเลย o_) o_)
จะได้ปิดแล้วจ้าใบแรก 46% ถือว่าดีอยู่แล้วจะมาอัฟให้ฟังจ้า :love: :love:

ยินดีและดีใจด้วยครับ...สู้ต่อไป...ค่อยปลดทีปม..เริ่มเห็นแสงสว่างรำไร..

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

8 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา - 8 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #81813 โดย EQ0313
มาอัฟเดตของเฟริส์ช้อยค่ะไม่เป็นอย่างหวังค่ะคุยเสียดิบดี49000ปิด26000ดีใจได้ไม่เท่าไร :ไม่ยอม: :ไม่ยอม: มันโทรกลับมาว่าไม่ผ่านขอเพิ่มอีก2000เป็น 28000 นะครับพี่เรื่องไม่ผ่านเลือดขึ้นหน้าเลยอะไรว่ะ
แต่555ในใจนะ....อ้าวแล้วยังไงค่ะพี่มีแค่26000จริงๆช่วยพี่หน่อยไม่ด้หรอ.....ช่วยแล้วครับไม่ได้จริงๆ
ด้วยความโมโฮมันเลยตัดบทเลยว่าไม่เป็นไรก็เอาไปให้เจ้าอื่นก่อนแล้วกัน...เชะหญิงไม่แคร์ :bye: :bye:
แต่อดเสียดายอ่ะ......แต่วันนี้ เทสโกโลตัส .....คุณพี่ครับ 5งวดแล้วครับคิดจะชำระยังงัยดีครับผม.....
เราก็รีบบอกตามสเต็ปเลยพี่กำลังจ่ายปิดบัตรตัวอื่นอยู่ค่ะของน้องมีส่วนลดให้พี่บางมัยละค่ะ....พี่จะเอาแบบ
ไหนละครับเอาแบบงวดเดียวหรือแบ่งจ่าย .....ยอดพี่อยู่ที่เท่าไรแล้วค่ะตอนนี้...36200แล้วครับ ค่ะพี่ต้อง
ปิดที่เดียวจบค่ะ ผมให้พี่ได้ที่23000 ....ยอดยังสูงค่ะน้องพี่มีเงินไม่พอพี่ขอถ้วนๆเลยแล้วกันไม่ได้ครับพี่
น้องค่ะพี่อยากปิดนะแต่เงินพี่ไม่พอจริงๆ ไม่ได้จริงๆครับแล้วตอนนี้ที่มีเงินพร้อมจ่ายเลยไหมครับถ้าน้องให้
พี่จ่ายได้เลยค่ะ.....เราหยอดไปอีกนิดงัยพี่ขอ21000นะยังไม่ทันจะขาดคำ.....คุณน้องบอกว่าเอาอย่างนี้แล้วกันพี่เขียนเอกสารพร้อมบรรยายภาระหนี้พี่ทั้งหมดมาบัตรประชาชนและเอกสารที่เป็นหนี้ส่งแฟ็กช์มาให้ผมว่าขอปิดที่ยอด20000บาท.....(นึกในใจขอแทบตายไม่ให้....บอกให้เขียน20000เฉยเลย)ต้องย้ำปิดยอด20000 นะค่ะ......ขอบคุณ
เดี๋ยวผมจะทำเรื่องให้ว่าจะอนุมัติหรือป่าวนะรอผลอีก 2วันครับพี่ มีเอกสารมาแล้วค่อยจ่าย...อุตส่าห์บอก
รับทราบค่ะ ....สาธุขอให้ได้ปิดที่เถอะ :P :P

8 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #81854 โดย Jum

EQ0313 เขียน: มาอัฟเดตของเฟริส์ช้อยค่ะไม่เป็นอย่างหวังค่ะคุยเสียดิบดี49000ปิด26000ดีใจได้ไม่เท่าไร :ไม่ยอม: :ไม่ยอม: มันโทรกลับมาว่าไม่ผ่านขอเพิ่มอีก2000เป็น 28000 นะครับพี่เรื่องไม่ผ่านเลือดขึ้นหน้าเลยอะไรว่ะ
แต่555ในใจนะ....อ้าวแล้วยังไงค่ะพี่มีแค่26000จริงๆช่วยพี่หน่อยไม่ด้หรอ.....ช่วยแล้วครับไม่ได้จริงๆ
ด้วยความโมโฮมันเลยตัดบทเลยว่าไม่เป็นไรก็เอาไปให้เจ้าอื่นก่อนแล้วกัน...เชะหญิงไม่แคร์ :bye: :bye:
แต่อดเสียดายอ่ะ......แต่วันนี้ เทสโกโลตัส .....คุณพี่ครับ 5งวดแล้วครับคิดจะชำระยังงัยดีครับผม.....
เราก็รีบบอกตามสเต็ปเลยพี่กำลังจ่ายปิดบัตรตัวอื่นอยู่ค่ะของน้องมีส่วนลดให้พี่บางมัยละค่ะ....พี่จะเอาแบบ
ไหนละครับเอาแบบงวดเดียวหรือแบ่งจ่าย .....ยอดพี่อยู่ที่เท่าไรแล้วค่ะตอนนี้...36200แล้วครับ ค่ะพี่ต้อง
ปิดที่เดียวจบค่ะ ผมให้พี่ได้ที่23000 ....ยอดยังสูงค่ะน้องพี่มีเงินไม่พอพี่ขอถ้วนๆเลยแล้วกันไม่ได้ครับพี่
น้องค่ะพี่อยากปิดนะแต่เงินพี่ไม่พอจริงๆ ไม่ได้จริงๆครับแล้วตอนนี้ที่มีเงินพร้อมจ่ายเลยไหมครับถ้าน้องให้
พี่จ่ายได้เลยค่ะ.....เราหยอดไปอีกนิดงัยพี่ขอ21000นะยังไม่ทันจะขาดคำ.....คุณน้องบอกว่าเอาอย่างนี้แล้วกันพี่เขียนเอกสารพร้อมบรรยายภาระหนี้พี่ทั้งหมดมาบัตรประชาชนและเอกสารที่เป็นหนี้ส่งแฟ็กช์มาให้ผมว่าขอปิดที่ยอด20000บาท.....(นึกในใจขอแทบตายไม่ให้....บอกให้เขียน20000เฉยเลย)ต้องย้ำปิดยอด20000 นะค่ะ......ขอบคุณ
เดี๋ยวผมจะทำเรื่องให้ว่าจะอนุมัติหรือป่าวนะรอผลอีก 2วันครับพี่ มีเอกสารมาแล้วค่อยจ่าย...อุตส่าห์บอก
รับทราบค่ะ ....สาธุขอให้ได้ปิดที่เถอะ :P :P

สู้ๆครับ..ขอให้ได้ตามที่หวังครับ..เอาใจช่วย

8 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #81915 โดย EQ0313
อัฟเดตให้เพื่อนๆทราบค่ะหลังจากรอมา2วันผลอนุมัติขอโลตัสก็ออกแล้วค่ะได้จ่ายแน่ๆแล้วค่ะใบแรกของการเป็นหนี้......แต่เตือนๆเพื่อนๆเลยนะค่ะถ้าไม่มีใบลดหนี้แจ้งมาอย่าจ่ายเป็นอันขาดวันนี้ค่ะ......คุณพี่ครับผล
อนุมัติผ่านแล้วนะครับจ่ายได้เลยมั้ย......จ่ายได้เลยค่ะ......ผมจะบอกเลขที่บัญชีแล้วพี่ไปจ่ายได้เลยครับ
.....จ่ายยังงัยค่ะก็จ่ายเข้าเลขที่บัญชีที่ผมจะส่งไปให้ครับจ่ายได้เลย.....(ฟังแปลกๆเราอ่านมาต้องมีเอกสาร
แล้วต้องจ่ายเข้าตามPAY-IN-SLIP ไม่ใช่หรือว่ะ)....ก็เลยถามว่าเอกสารละค่ะพี่จะจ่ายก็ต่อเมื่อเอกสารมาถึง
แล้วส่งเป็นแฟ็กช์มาพี่ก็ไม่เอาค่ะเอาส่งมาทางไปรษณีเท่านั้น....ออครับๆพี่เดี๋ยวผมจะจัดส่งไปให้......ดี
นะศึกษาจากในขมรมมาก่อนไม่งั้นคงไปจ่ายแบบไม่มีเอกสารแน่แต่ก็ไม่ง่ายหรอเพราะแฟนก็โทรมาบอกให้เอาเอกสารที่มันอนุมัติด้วย ^^ ^^ ตกบ่ายเซ็นทรัลโทรมา.....ขอสายคุณ....ค่ะกำลังพูดสายค่ะ....
พี่ค่ะไม่สนใจส่วนลดพิเศษบางหรือค่ะ(มาแล้วเปลี่ยนคนโทรครั้งก่อนผู้ชาย....ก็สนใจอยู่ค่ะลดได้เท่าไรละค่ะ
ยิงคำถามเลย ของคุณพี่ยอด32241ปิดได้ที่19500ค่ะ(เท่าเดิมเลยตอนแรกขอจ่าย2งวดไม่ได้)พี่ขอ15000
19500ไม่ไหวเพราะจ่ายของโลตัสอยู่....คือว่า15000มันเกิน50%ค่ะ ถ้า17000ผ่านแน่นอน15000ไม่ผ่านแน่ค่ะงัยพี่ขอ16000แล้วกันพี่ค่ะ17000นะค่ะพี่ผ่านแน่16000ก็ไม่แน่ใจว่าจะผ่าน(นึกในใจถ้าถ้ารออีกสักเดือน
คงได้แน่แต่เห็นว่าเกินเป้าที่เราตั้งมาแล้วก็เลยตอบตกลงไป5555 ใจดี รอผล25 กพนี้ใบที่2แล้วจะมารายงานค่ะ o_) o_)

8 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #82202 โดย EQ0313
อัฟเดตค่ะ- เซ็นทรัลยอดหยุดที่32,241ปิดที่17,000
- เทสโก้ยอดหยุดที่36200 ปิดที่20,000
- เฟริส์ช้อย ยอดหยุดที่50060ปิดที่ 26,000
หมดไป3เจ้าเหลืออีก3เจ้าที่หนักสุดคืออิออน ยอดสูงไป100,000แล้วช่วงนี้เงียบมากเลยไม่โทรมาเลย
แปลกมาให้สู้ๆทุกคนนะค่ะ o_) o_) o_)

8 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #82260 โดย น้าชู
เฟริส์ช้อย ของผมเงียบไปเลย เพิ่งหยุดแค่ 3เดือน แอบคิดถึง
มีแต่พี่ u กับ citi ad โทรวันละ 3-4 รอบ ช่วงหลังๆเริ่มแข็มละ

8 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #82302 โดย EQ0313
อัฟเดตค่ะเฟิร์ยช้อยมีปัญหาค่ะเอกสารการจ่ายค่ะ บ.โกลคอล แมเนจเมนท์จำกัดค่ะเอกสารให้ชำระให้เสร็จสิ้น
ภายในวันที่25กุมภาพันธ์ 2559 แต่เอกสารมาถึงมือวันที่27 กุมภาพันธ์2559 :shy: :shy: ซึ่ง EQ0313โทรเข้าไปสอบถามว่าทำมัยวันที่ถึงเป็น25มันเลยกำหนดมาแล้วนี้ค่ะ.....ได้รับคำตอบว่าไม่เป็นไรครับคุณ....
ทางธนาคารให้ได้ถึง7วันครับ...เราก็ทวงไปว่าวันที่เกินจ่ายไปแล้วมีปํญหาไม่รับผิดชอบเพราะเกินวันที่ระบุ
ให้ช่วยเปลี่ยนวันมาให้ด้วย...ครับผมขอคุยกับหัวหน้าก่อน......สักพักท่านหัวหน้าโทรมาบอกว่าชื่อะไร...
เป็นหัวหน้าของนาย....บอกว่าเอกสารไม่มีปัญหาจ่ายได้แน่นอนรับรองด้วยเกียจเลย(ไม่เอา)คุยกันอยู่นาน
เพราะเราไม่ยอมถ้าจ่ายไปบอกว่าเราผิดเงื่อนไขจะทำไงใครรับผิดชอบเราบอกว่าจะโทรไปหาเจ้าที่บัตร
เฟิร์สช้อยโดยตรงจะแจ้งว่าเกิดอะไรขึ้น....เขาถึงยอมจะเปลี่ยนให้โดยให้ระบุวันให้เกินเวลาเอกสารเดินทาง
*ส่วนวันนี้โดน CIMBขู่มาจะฟ้อง เพิ่งเข้างวดที่5 ใกล้จะเข้างวดที่6 ยอดที่53000 เสนอให้ 32000 ปิดงวดเดียว ขอ 30000ไม่ให้ มาวันนี้ขอ25000 เสียเลย บอกไม่ได้ยื่นธนาคารก็ไม่ผ่านแล้วเอาไปยื่นที่บังคับคดี
ก็ยิ่งไม่ผ่าน (นึกในใจไอ้นี้มันปัญญาอ่อนหรือเปล่าบังคับคดีอะไรของมัน )ก็ฟังมันพร่ามไปว่ามันจะยังไง
ก็เลยบอกว่าพี่ไหวที่25000ค่ะ มีแค่นั้ันค่ะ มันเลยบอกคงไม่ได้ผมคงต้องส่งฟ้องนะครับลูกค้าต้องไปต่อลองเอาเองนะ...เอาเป็นว่าคุณทำไปตามระบบคุณเลยแล้วกัน (ไอ้นี้คุยไม่รู้เรื่องอยากฟ้องก็ฟ้อง)
:ลั่ลล้า: :ลั่ลล้า: ใครมี CIMB บางรบกวนแชร์ด้วยจ้า

8 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #82452 โดย EQ0313

น้าชู เขียน: เฟริส์ช้อย ของผมเงียบไปเลย เพิ่งหยุดแค่ 3เดือน แอบคิดถึง
มีแต่พี่ u กับ citi ad โทรวันละ 3-4 รอบ ช่วงหลังๆเริ่มแข็มละ

สู้ๆค่ะน้าชูแค่สามงวดคงยังไม่อะไรมากค่ะแล้วแต่ดวงค่ะของ EQ บางคนก็พูดไม่รู้เรื่องเหมือนกันพอเปลี่ยนคนคุยก็ดีขึน คุยง่ายขึ้นอดทนค่ะ น้าชูเฟริส์ช้อยลดเยอะอยู่ค่ะพยายามต่อลองค่ะเด๊่ยวดีเอง ถ้าลดเยอะส่วนมาก
เข้าจะให้ส่งภาระหนี้ไปให้ดูค่ะเราก็จัดเต็มค่ะสู้ๆค่ะ o_) o_) o_)

8 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #82465 โดย น้าชู

EQ0313 เขียน:

น้าชู เขียน: เฟริส์ช้อย ของผมเงียบไปเลย เพิ่งหยุดแค่ 3เดือน แอบคิดถึง

สู้ๆค่ะน้าชูแค่สามงวดคงยังไม่อะไรมากค่ะแล้วแต่ดวงค่ะของ EQ บางคนก็พูดไม่รู้เรื่องเหมือนกันพอเปลี่ยนคนคุยก็ดีขึน คุยง่ายขึ้นอดทนค่ะ น้าชูเฟริส์ช้อยลดเยอะอยู่ค่ะพยายามต่อลองค่ะเด๊่ยวดีเอง ถ้าลดเยอะส่วนมาก
เข้าจะให้ส่งภาระหนี้ไปให้ดูค่ะเราก็จัดเต็มค่ะสู้ๆค่ะ o_) o_) o_)

ขอบคุณครับคุณ EQ0313
ของผม fc เงียบไปเลย แต่ citi ad กับ citi มาแรงมาก
และโดน พี่ u ยกเลิกบัตรแล้ว ก็ดีเนอะครับเพราะไม่ได้ใช้อยู่แล้ว
เค้าว่าจะส่งออกข้างนอก ตาม ก็ดีครับจะได้รู้เรื่องสักที่ คุยไม่มีส่วนลดเลย
จะชวนทำสัญญานรกอย่างเดียว

8 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #82546 โดย EQ0313
มาอัฟเดตค่ะกับเฟิรส์ช้อยได้ปิดแล้ว50060ปิดที่26000หมดไปอีก1ใบ ตละกูล GE เขาลดเยอะดีจริงๆ
ไม่มากความเท่าไร..... :สู้ๆ: :สู้ๆ: ****และแล้ววันนี้นางก็ติดต่อเรามา.....สวัสดีค่ะขอสายคุณ......
คุณ....เห็นเอกสารของอิออนหรือป่าวค่ะ....ออเห็นค่ะแต่มาไม่ทันนางเสนอมาแล้วจากยอด100700ปิดที่ยอด
70500 ลดไป30% นางบอกว่าลดได้แค่นี้ลดไม่ได้อีกแล้ว เราขอไปที่60000 นางก็ว่าไม่ได้อย่างเดียว
เราจ่ายได้แค่นั้นจ่ายงวดเดียวจบให้อิออนเอาไปคิดก่อนถ้าไม่เอาก็รอไปก่อนนะ.....555....รอผลพรุ่งนี้นางว่า
พรุ่งนี้นางจะไปถามหัวหน้านางได้เรื่องยังไงจะมาอัฟผลให้รู้โดยทั่วกัน :bye: :bye:

8 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #82580 โดย EQ0313
อัฟเดตค่ะนางออนไม่โทรมาค่ะรอเธอทั้งวันว่าเธอจะโทรมาแจ้งเธอกลับเงียบไปไอ้เราก็รอรอรอ.........
กลายเป็นสแตนร์ดาร์โทรมาหลังจากไม่รับเจ้านี้เลยเป็นเวลา 1อาทิตย์เพราะโทรตามดีเหลือเกินทุกครั้งจะเป็น
นางนะแต่คราวนี้เป็นนายสำนักกฎหมายไทยเอ็กคูลซีคอะไรเนี้ยละและแล้วเธอก็ส่งออกมาข้างนอกแล้ว......
เสียงอย่างเท่เลยพูดจาดีเวลาถามขอโทษตลอดเราเลยจัดไปพูดให้เห็นใจแบบสุดๆ33000บาทถามว่าจะลดให้พี่ได้เท่าไรค่ะ (o_O) (o_O) (o_O) นายบอกว่าได้ที่22000....พี่ขอเท่าเซ็นต์ทรัลได้หรือป่าวค่ะ17000
ไม่ได้ครับพี่ได้เท่านั้นครับพี่อยากปิดนะแต่รายได้ลดลงไม่มีโอทีทำเลยได้แต่เงินเดือนแล้วยังต้องปิดเจ้าอื่นอยู่
เงินที่พอหาได้เท่านั้นจริงๆถ้าคุณให้ก็จะไปยืมพี่น้องมาให้นะค่ะเพราะที่ตัวเองไม่พอจริงๆ.....หยุดนิจหนึ่ง
นายตอบกลับมาว่าคนละครึ่งทาง18500ส่งเรื่องมา....เราสวนกลับคุณค่ะ18000นี้พี่ก็แทบจะเต็มเกลืนแล้วขอเถอะค่ะ500นะเอาถ้วนๆเถอะสงสารเถอะ.....โอเครพี่18000ก็18000แต่พี่ต้องเขียนเอกสารมานะเอาให้ละเอียดเลยผมจะยื่นให้พี่จะเอารัดทดขนาดไหนเขียนมาถ้าผ่านก็คือผ่านนะ(แหมทำเป็นรู้ทัน555)15000จะไม่ว่าเลยพอดียังพอมีเงินอยู่จัดไปรอวันจันทร์แจ้งผลโทรกลับมาอีกรอบ.....พี่ครับผมจะทำเรื่องให้ถึงวันที่18มี.ค59นะครับพี่จะได้หาได้ทัน...อุส่าต์ให้เวลาเนอะอย่างพึ่งจ่ายนะพี่รออนุมัติก่อนค่ะ...ขอบคุณค่ะๆๆๆๆ
เหนื่อยเหลือเกินเหลืออีก 2ใบใกล้เห็นปากทางแล้ว..... :สู้ๆ: :สู้ๆ:

8 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #82680 โดย EQ0313
อัฟเดตค่ะวันนี้สแตนดาร์ชาร์เตอร์อนุมัติมาเรียบร้อยแล้วยอดหนี้ล่าสุด34112ปิดที่18000ค่ะ :สู้ๆ: :สู้ๆ:
เหลือ2ใบสุดท้ายแล้วใกล้ปากทางแล้วค่ะใครที่เพิ่งเริ่มอย่าท้อนะค่ะสู้ๆค่ะเป็นกำลังใจให้นะค่ะ

8 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #82681 โดย Rasitayee

EQ0313 เขียน: อัฟเดตค่ะวันนี้สแตนดาร์ชาร์เตอร์อนุมัติมาเรียบร้อยแล้วยอดหนี้ล่าสุด34112ปิดที่18000ค่ะ :สู้ๆ: :สู้ๆ:
เหลือ2ใบสุดท้ายแล้วใกล้ปากทางแล้วค่ะใครที่เพิ่งเริ่มอย่าท้อนะค่ะสู้ๆค่ะเป็นกำลังใจให้นะค่ะ

ดีใจด้วยค่ะ ของเราเพิ่งเริ่มหยุดเดือนแรก ยังอีกยาวไกล

8 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #82712 โดย น้าชู

EQ0313 เขียน: อัฟเดตค่ะวันนี้สแตนดาร์ชาร์เตอร์อนุมัติมาเรียบร้อยแล้วยอดหนี้ล่าสุด34112ปิดที่18000ค่ะ :สู้ๆ: :สู้ๆ:

ดีใจด้วยครับคุณEQ0313
สุดยอดเลยครับ

8 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา - 8 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #82767 โดย EQ0313

น้าชู เขียน:

ดีใจด้วยครับคุณEQ0313
สุดยอดเลยครับ

ค่ะน้าชูขอบคุณค่ะ...น้าชูก็เช่นกันนะค่ะขอให้หลุดพ้นได้ไว้ๆเหมือน EQค่ะ เหลือแค่สองเจ้าเท่านั้นคิดว่าจะให้หมดก่อน พ.ค...555พอดีมีแบลค์ดีนะค่ะเลยหมดไวกว่าที่คิดเอาไว้เอาใจช่วยทุกๆท่านเลยนะค่ะ o_) o_)

8 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #82799 โดย Jum
มาเป็นกำลังใจให้และแสดงความยินดีด้วยนะครับที่ใกล้จะหลุดพ้นแล้ว

8 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #82813 โดย EQ0313

Jum เขียน: มาเป็นกำลังใจให้และแสดงความยินดีด้วยนะครับที่ใกล้จะหลุดพ้นแล้ว

ขอบคุณมากค่ะ JUM ขอให้หลุดพ้นได้ ไวๆเช่นกันค่ะ เหลืออิออนค่ะลดให้30% ต่อยังไงก็ได้แค่นั้น100570
ลด70500ยังอุตส่ามีติ่งมา 500อีก ให้กำหนดถึง20มี.คนะไม่งั้นดอกเบี้ยจะขึ้นไปอีกดูมันขู่ :ไม่ยอม: :ไม่ยอม: แต่ CIMBเงียบมากไม่โทรมาเลยเงียบจริงๆ53000จะขึ้นไปอีกกี่ตังค์หนอ :wake: :wake:

8 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #82816 โดย AJack

EQ0313 เขียน: มาอัฟเดตค่ะย่างเข้างวดที่4ทุกค่ายโทรทวงกระจ่ายค่ะยิ่งรู้ว่าบริษัทโบนัทจะออกเราหยุดงาน26-3แต่ขอโทษ
โดนโทรทุกค่าย26-30เลยที่เดียวแต่ขอโทษเราไม่รับสายถือว่าเป็นวันหยุดขึ็นปีใหม่เข้าสู่โหมดพักผ่อนค่ะ
มาดุดันอีกที่วันที่4ม.คเลยที่เดียวมาทุกค่ายเหมือนกัน :No: :No: เข้าสู่สภาวะปกติวันนี้ CIMB เสนอยอดปิด
ของเราที่หยุด 46804ยอดพุ่งมาเป็น51296เสนอ ปิดยอดเดียว 36000 เราก็ยังไม่มีเงินก้อนก็เลยขอเป็นยอด30000จ่าย3งวดคุณเธอรีบบอกว่าเป็นไปไม่ได้เราก็บอกเหตุผลว่าตอนนี้เราไม่มีเงินก้อนเลยได้โบนัทก็ต้องเอาไปจ่ายค่าหมอให้พ่อซึ้งปวยอยู่แต่เราพอจะจ่ายได้เท่านี้นางบอกว่าถ้าจะเป็นงวดต้อง42000ได้
3งวดๆละ14000ถึงจะได้เราบอกว่ายังไม่ไหวจริงๆค่ะ ไม่ใช่ว่าไม่อยากจ่ายแต่เงินเดือนน้อยค่ะนางก็บอกว่านั้นก็ตามระบบไปก่อน :cry2: :cry2: (นึกในใจก็แล้วแต่เธอแล้วกัน) สู้ๆสร้างภูมิให้ตัวเองค่ะ

เก่งมากครับ ผมจะได้แบบนี้ป่าวไม่รู้

8 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #82819 โดย IndyGirL
เก่งมาก ๆ เลยค่ะใกล้จะเป็นไท แล้วสิคะเนี่ยะ ^^

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 1.085 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena