กำลังจะหยุดจ่ายทุกอย่างเพื่ิอสร้างอนาคตใหม่

8 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #80486 โดย EQ0313
ขอบคุณค่ะ JUM ของคุณก็ใกล้จะเสนอแล้วละค่ะอดทนอีกนิจเดียวเซ็ลทรัลที่คุยไว้นางไม่ยอมขอ2งวดนางไม่ให้เราเริ่มใช่กลยุทรแบบพี่ๆชมรมโดยบอกว่ามีอีกเจ้าเสนอมาเหมือนกันได้เยอะกว่าแถบผ่อนได้2งวดเราคงต้องให้เจ้าอื่นก่อนทางนั้นเริ่มลังเลค่ะ.... :P :P แต่ยังว่างเชิงอยู่...ค่ะเราเริ่มอีกคือว่าพี่มีภาระหลายอย่างจะจ่ายงวดเดียวจบในตอนนี้ยากมากและจะผ่อนยาวๆคงไม่ได้เพราะพี่ต้องมีรายจ่ายค่ารักษาพยายาบาลคนในครอบครัวถ้าคุณคิดว่าจะช่วยจริงๆเสนอทางผู้ใหญ่ให้หน่อยแล้วกันพี่ของยอดนี้แบ่งเป็นสองงวดจ่ายครั้งแรก28/01/2559ครั้งที่2 28/02/2559 ค่ะแต่ถ้าไม่ได้พี่ก็ขอจ่ายเจ้าอื่นก่อนแล้วกัน.... :cheer: :cheer:
นางรับปากว่าจะเสนอให้ค่ะ....พี่ขอผลวันจันท์ค่ะ...ค่ะได้ค่ะ ^^ ^^ ในใจคิดค่ะตอนนี้ได้ก็เอาไม่ได้ก็ไว้ก่อน
ละค่ะเป็นกำลังใจให้ด้วยนะค่ะ :bye: :bye: ของคุณ JUM อึดเข้าไว้ค่ะจริงๆไม่จำเป็นต้องรับทุกสายหลอกค่ะ
ลองโลดแอฟ Whoscsll มาลองใช้ดูซิค่ะมีหรือยังจะทำให้เรารู้ว่าใครโทรหาเราจะได้เตรียมตัวทันค่ะถ้าโทรมาแล้วก็ไม่ต้องรับมันอีกจะได้มีเวลาพักสมองค่ะแล้วจะมาอัฟเดตให้ฟังค่ะ :bye:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

8 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #80541 โดย Jum

EQ0313 เขียน: ขอบคุณค่ะ JUM ของคุณก็ใกล้จะเสนอแล้วละค่ะอดทนอีกนิจเดียวเซ็ลทรัลที่คุยไว้นางไม่ยอมขอ2งวดนางไม่ให้เราเริ่มใช่กลยุทรแบบพี่ๆชมรมโดยบอกว่ามีอีกเจ้าเสนอมาเหมือนกันได้เยอะกว่าแถบผ่อนได้2งวดเราคงต้องให้เจ้าอื่นก่อนทางนั้นเริ่มลังเลค่ะ.... :P :P แต่ยังว่างเชิงอยู่...ค่ะเราเริ่มอีกคือว่าพี่มีภาระหลายอย่างจะจ่ายงวดเดียวจบในตอนนี้ยากมากและจะผ่อนยาวๆคงไม่ได้เพราะพี่ต้องมีรายจ่ายค่ารักษาพยายาบาลคนในครอบครัวถ้าคุณคิดว่าจะช่วยจริงๆเสนอทางผู้ใหญ่ให้หน่อยแล้วกันพี่ของยอดนี้แบ่งเป็นสองงวดจ่ายครั้งแรก28/01/2559ครั้งที่2 28/02/2559 ค่ะแต่ถ้าไม่ได้พี่ก็ขอจ่ายเจ้าอื่นก่อนแล้วกัน.... :cheer: :cheer:
นางรับปากว่าจะเสนอให้ค่ะ....พี่ขอผลวันจันท์ค่ะ...ค่ะได้ค่ะ ^^ ^^ ในใจคิดค่ะตอนนี้ได้ก็เอาไม่ได้ก็ไว้ก่อน
ละค่ะเป็นกำลังใจให้ด้วยนะค่ะ :bye: :bye: ของคุณ JUM อึดเข้าไว้ค่ะจริงๆไม่จำเป็นต้องรับทุกสายหลอกค่ะ
ลองโลดแอฟ Whoscsll มาลองใช้ดูซิค่ะมีหรือยังจะทำให้เรารู้ว่าใครโทรหาเราจะได้เตรียมตัวทันค่ะถ้าโทรมาแล้วก็ไม่ต้องรับมันอีกจะได้มีเวลาพักสมองค่ะแล้วจะมาอัฟเดตให้ฟังค่ะ :bye:

สู้ๆครับขอให้สำเร็จดังตั้งใจครับ..เป็นกำลังใจให้ครับ..เมื่อสักครู่พึ่งวางสายกับอิออนไป..เป็นผู้ชายเสียงเข้มๆมาเลยพูดๆๆๆๆนานมาก...ประมาณว่า..เชิงต่อว่านิดๆ..ตอนคุณใช้รูดปรืดๆพอทวงก็โน่นนี่นั่น..พูดๆๆๆๆๆคุณต้องเห็นใจบริษัทด้วย..บลาๆๆๆๆ..บริษัทให้โอกาสคุณมาหลายครั้งแล้ว..บราๆๆๆ..ให้หาไปชำระให้ได้ก่อน1งวด..6,680 บาทภายในวันนี้..พูดๆๆบราาาาเยอะมาก..ณ.ขณะนั้นผมก็ฟังๆๆๆๆๆครับๆๆๆลูกเดียว..เลยรับปากส่งๆไปว่า..ขอเวลาอีก2วันคือวันนี้กับพรุ่งนี้จะพยายามหามาจ่ายให้...ถึงวางสาย
เฮ้ออออออ.....เหนื่อยจุง...อีกสองวันไม่มียอดเข้าไปมาแน่นอนนนนนน...จะรับมือไหวมะเนี่ยยยย..ตอนนี้เริ่มเครียดแระกับการทวง...เฮ้อๆๆๆ
ความเคลื่อนไหววันนี้..
1)อิออนไปแล้ว1รอบ...ตามที่เล่า
2)สินเชื่อซิตี้..วันนี้ยัง..คาดว่าไม่น่าเกินพรุ่งนี้มาแน่
3)เครดิต..กรุงศรี..วันนี้ยัง
4)เครดิต..กรุงเทพ...วันนี้ยัง
สองรายหลังไม่น่ากลัวเท่าไรเจ้าหน้าที่รีบๆๆๆพูดๆๆสอบถามว่าชำระหรือยัง..บอกยังแล้วจะวางสายแล้วจะติดต่อมาใหม่..แต่สองรายแรกค่อนข้างเครียด..อิออนนี่หนักสุด..เฮ้ออออออ....ต้องผ่านให้ได้เนาะ..แต่ตอนนี้..ความรู้สึก..หดหู่เยอะกับอิออน..โดนรุกหนักมาก..ขอกำลังใจสู้ๆๆด้วยครับ..

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

8 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #80542 โดย Jum
ใครพอจะมีแนวทางดีๆไว้รับมือกับอิออนมั๊ยครับ..เผลอรับปากไปอีกสองวัน..จะจ่าย..มันมาแน่ๆต้องเจอแน่..คงประมาณว่า..รับปากแล้วทำไมไม่ทำตามที่พูด..ต้องเจอลูกนี้แน่ๆ..อ่อ..ลืมบอกไปครับอิออนและทุกบัตรเข้าสู่รอบบิลที่3..เขาคงไม่ยื่นข้อเสนอแน่..ต้องรออย่างเดียวใช่เปล่าครับ...

8 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #80621 โดย EQ0313

Jum เขียน: ใครพอจะมีแนวทางดีๆไว้รับมือกับอิออนมั๊ยครับ..เผลอรับปากไปอีกสองวัน..จะจ่าย..มันมาแน่ๆต้องเจอแน่..คงประมาณว่า..รับปากแล้วทำไมไม่ทำตามที่พูด..ต้องเจอลูกนี้แน่ๆ..อ่อ..ลืมบอกไปครับอิออนและทุกบัตรเข้าสู่รอบบิลที่3..เขาคงไม่ยื่นข้อเสนอแน่..ต้องรออย่างเดียวใช่เปล่าครับ...

*ก็บอกไปค่ะว่าพยายามแล้วแต่ยังหาไม่ได้จะพยายามหาให้แล้วกันนะรอดูเป็นสิ้นเดือนเลยค่ะพอถึงเวลาก็บอกเหมือนเดิม EQ0313ใช้มาแล้ว....แต่พอเข้า3มันจะให้ประนอมหนี้ละที่นี้เบื่อมากเลยโดนหนักแต่จะสู้ค่ะยอดหนี้สูงเกือบแสนค่ะของ JUM เท่าไรค่ะขอโทษค่ะ ต้องอดกลั่นนะค่ะเพราะยังไม่คิดจ่ายมันอิออนเอาไว้ท้ายสุดเลย ^^ ^^

8 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #80634 โดย ubumpen
ของผมก็หยุดมานานแล้ว รอฟ้องอย่างเดียวย ครับ อ่านแล้วมีพลัง และมื่เพื่อนร่วมอุดมการณ์ ไม่อยากเป็นหนี้ก็ต้องอดทน ครับ

8 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #81040 โดย Jum
26/01/59
มาอัพเดทข้อมูลครับหลังจากหยุดจ่ายทุกบัตรเดือนพ.ย 58จนมาถึงวันนี้เข้าสู่รอบบิลที่3
1)สินเชื่อ..ชิตี้..โทรมาทวงแต่ไม่บ่อยและส่ง sms มาเตือนให้ชำระ
2)บัตรกรุงศรี..เดือนละครั้งตามกำหนดชำระ
3)บัตรกรุงเทพ..เดือนละครั้งตามกำหนดชำระ
4)บัตรอิออน..นี่ตัวหนักสุดทวงถี่ยิบมาแทบทุกวันเล่นเอาจิตตกเลยเหมือนกัน..ล่าสุดมะกี้13.30น.
มีมาเสนอให้ปรับโครงสร้างหนี้พูดโน้มน้าวสุดๆให้เซ็นต์ปรับโครงสร้างหนี้โดยผ่อนชำระเดือนละ2,000กว่าบาท..ได้แต่ตอบไปครับๆๆจะลองเอาไปคิดดู..พรุ่งนี้คงมาอีกแน่นอน..ต้องใช้ความอดทนสุดๆ

8 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #81041 โดย น้าชู

Jum เขียน: 26/01/59
มาอัพเดทข้อมูลครับหลังจากหยุดจ่ายทุกบัตรเดือนพ.ย 58จนมาถึงวันนี้เข้าสู่รอบบิลที่3
1)สินเชื่อ..ชิตี้..โทรมาทวงแต่ไม่บ่อยและส่ง sms มาเตือนให้ชำระ
2)บัตรกรุงศรี..เดือนละครั้งตามกำหนดชำระ
3)บัตรกรุงเทพ..เดือนละครั้งตามกำหนดชำระ
4)บัตรอิออน..นี่ตัวหนักสุดทวงถี่ยิบมาแทบทุกวันเล่นเอาจิตตกเลยเหมือนกัน..ล่าสุดมะกี้13.30น.
มีมาเสนอให้ปรับโครงสร้างหนี้พูดโน้มน้าวสุดๆให้เซ็นต์ปรับโครงสร้างหนี้โดยผ่อนชำระเดือนละ2,000กว่าบาท..ได้แต่ตอบไปครับๆๆจะลองเอาไปคิดดู..พรุ่งนี้คงมาอีกแน่นอน..ต้องใช้ความอดทนสุดๆ

สวัสดีครับคุณJum
เข้ามาให้กำลังใจกันครับ ต้องบอก สู้ๆ
ช่วงนี้ผมรู้สึกว่า ม่ามา อร่อยขึ้นมากเลย หลังจากเริ่มมีเงินสด ในกระเป๋า
แต่ก็เริ่มภูมิใจ เราเริ่มมีเงินเก็บแล้ว 555 ถึงแม้จะเป็นเงินที่เตรียมไว้ใช้หนี้เค้า
แต่ก็เป็นเงิน ที่เรา อด..ทน..เก็บ มากกว่าทุกๆครั้ง และเป็นบทเรียนราคาแพง
ที่ทำให้รู้จัก คุณค่าของมัน
วันนี้โดนทวงจนจำไม่ได้ละใครโทรมาบ้าง เหนื่อยใจ แต่ก็ต้องสู้ สู้เพื่อวันข้างหน้าครับ
เบื่อมากๆก็อ่านข้อมูลของเพื่อนๆ สุดท้่าย ขอให้ได้ส่วนลด ตามที่ต้องการครับ

8 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #81043 โดย Jum

น้าชู เขียน:

Jum เขียน: 26/01/59

สวัสดีครับคุณJum
เข้ามาให้กำลังใจกันครับ ต้องบอก สู้ๆ
ช่วงนี้ผมรู้สึกว่า ม่ามา อร่อยขึ้นมากเลย หลังจากเริ่มมีเงินสด ในกระเป๋า
แต่ก็เริ่มภูมิใจ เราเริ่มมีเงินเก็บแล้ว 555 ถึงแม้จะเป็นเงินที่เตรียมไว้ใช้หนี้เค้า
แต่ก็เป็นเงิน ที่เรา อด..ทน..เก็บ มากกว่าทุกๆครั้ง และเป็นบทเรียนราคาแพง
ที่ทำให้รู้จัก คุณค่าของมัน
วันนี้โดนทวงจนจำไม่ได้ละใครโทรมาบ้าง เหนื่อยใจ แต่ก็ต้องสู้ สู้เพื่อวันข้างหน้าครับ
เบื่อมากๆก็อ่านข้อมูลของเพื่อนๆ สุดท้่าย ขอให้ได้ส่วนลด ตามที่ต้องการครับ

สวัสดีครับน้าชู...ขอบคุณเป็นอย่างยิ่งครับน้าชูสำหรับกำลังใจดีๆครับและก็ยินดีด้วยนะครับที่เก็บเงินได้บ้างแล้วส่วนผมตอนนี้ผ่านมาร่วมสามเดือนแระยังเก็บเงินสดยังมะได้55555แต่ก็ไม่เชิงนะครับที่ทำงานผมได้เล่นวงเปียไว้อยู่ก็หวังจากเงินก้อนนี้แระครับจะไว้ช่วยปลดหนี้ได้บ้างบางส่วน..
แหล่งที่มาของเงินเก็บที่คาดว่าจะได้ตามแผน
1)เงินแชร์--> 50,000
2)เงินปันผลสหกรณ์-->20,000
3)คืนภาษี-->18,000
รวม 88,000 บาท...ที่คาดการณ์ไว้ ณ.ตอนนี้หวังไว้ลึกๆเจ้าหนี้แต่ละรายมีส่วนลดที่50%ขึ้นเงินก้อนนี้ก็น่าจะช่วยปลดหนี้ได้บางส่วนบ้างนะครับ..ต้องยิ้มสู้วันพรุ่งนี้อย่างมีความหวัง...เช่นกันนะครับขอให้น้าชูไปถึงจุดหมายโดยเร็วเช่นกัน..อ่ออัพเดทอีกนิดอิออนเสนอให้เซ็นต์ปรับโครงสร้างหนี้จากยอด ณ.วันนี้ 68,000 บาทให้เซ็นภายในวันศุกร์นี้ จะเหลือยอด63,000บาทโดยให้ผ่อนชำระ2,000กว่าบาทและก็พูดๆๆๆๆๆๆบราๆๆๆๆๆนานมากจนมึน....55555..ผมได้แต่ตอบ คับๆๆๆ55555ฟังแทบมะทัน..ฟังบ้างคับบ้างเอาสายออกจากหูบ้าง55555..พูดไม่ยอมจบซะที..พูดลิงหลับเบยๆๆ..สุดท้ายเลยบอกจะลองเอาไปพิจารณานะครับ..เลยวางหูไป..5555..เฮ้อเหนื่อยเนาะ..แต่ก็..สู้ๆครับ..ขอบคุณน้าชูและทุกกำลังใจด้วยครับ..สู้และอดทนไปด้วยกัน..เราร่วมชะตากรรมเดียวกันขอให้ทุกๆคน..ผ่านพ้นมันไปด้วยดีครับ

8 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #81383 โดย EQ0313
ได้ปิดตัวไหนอีกบางแล้วค่ะ JUM นอกจากอิออนนะค่ะเข้ารอบบิลที่เท่าไรแล้วตอนนี้ ของEQเองจะได้ปิด
ของ เฟริสร์ช้อยแล้วค่ะเจ้าหน้าที่จะโทรมาอีกที่วันที่ 9กพ16 นี้ค่ะ 49000ปิดที่ยอด 26000 46% ค่ะ
เข้างวดที่5 แล้วอิออนก็ส่งใบลดหนี้มาให้นะค่ะ 53900 ปิดที่37900 ซึ่งยังไม่พอใจเท่าที่ควรเพราะต้องการ
จะปิดที่เดียวเลย (o_O) (o_O)อิออนมี3รายการเลยพุ่งไปแสนแล้ว คงขอเก็บตังค์ก่อน ละค่ะ o_) o_)
แล้วจะอัฟให้ทราบนะค่ะ

8 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #81473 โดย Jum

EQ0313 เขียน: ได้ปิดตัวไหนอีกบางแล้วค่ะ JUM นอกจากอิออนนะค่ะเข้ารอบบิลที่เท่าไรแล้วตอนนี้ ของEQเองจะได้ปิด
ของ เฟริสร์ช้อยแล้วค่ะเจ้าหน้าที่จะโทรมาอีกที่วันที่ 9กพ16 นี้ค่ะ 49000ปิดที่ยอด 26000 46% ค่ะ
เข้างวดที่5 แล้วอิออนก็ส่งใบลดหนี้มาให้นะค่ะ 53900 ปิดที่37900 ซึ่งยังไม่พอใจเท่าที่ควรเพราะต้องการ
จะปิดที่เดียวเลย (o_O) (o_O)อิออนมี3รายการเลยพุ่งไปแสนแล้ว คงขอเก็บตังค์ก่อน ละค่ะ o_) o_)
แล้วจะอัฟให้ทราบนะค่ะ

ยินดีด้วยนะครับ คุณ EQ0313 ดีใจมากๆครับที่เห็นทางสว่างบ้างแล้วยอดปิดเฟริสร์ซ้อยยอดงามมากครับ...สู้ๆครับค่อยๆเก็บไปเรื่อยๆ

8 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #81475 โดย Jum
มาอัพเดท 08-02-59
ทุกบัตรเข้าสู่รอบบิลที่ 4...
1. บัตรเครดิต อิออน ยอดหยุด 70,000 บาท
เดือนแรก โทรทวงไม่ถี่
เดือนที่ 2 โทรถี่ยิบ
เดื่อนที่ 3 ทวงหนักมาก...จนเจรจาตรงๆขอชำระทีเดียว(เจรจานานมากกว่าจะได้)โดยให้ชำระที่ 50,000 บาทแบ่างจ่าย 2 งวด
งวดแรกชำระ 30,000 บาท จ่ายแล้ว 31/01/59
งวดที่ 2 ชำระ 20,000 บาท กำหนดชำระ 15/02/59
รวมยอดปิดจบ 50,000 บาท
2. สินเชื่อ ซิตี้แอดฯ ยอดหยุดจ่าย 166,000 บาท มีโทรมาแจ้งได้ส่งเรื่องให้ฝ่ายกฏหมายเพื่่อทำตามระบบแล้วและได้โทรมาสอบถามติดตาม ว่าเจ้าหน้าที่พูดจาดีหรือไม่..
3.บัตรเครดิต กรุงศรี ยอดหยุด 26,000 บาท มีโทรมาทวงเดือนละครั้งหรือสองครั้ง
4.บัตรเครดิต ธ.กรุงเทพ ยอดหยุด 35,000 บาท โทรมาทวงตามปกติ
****ปิดอิออนจบก็สบายใจขึนมากมีแรงสู้ต่อ...*****

8 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #81850 โดย Jum

Jum เขียน: มาอัพเดท 08-02-59
ทุกบัตรเข้าสู่รอบบิลที่ 4...
1. บัตรเครดิต อิออน ยอดหยุด 70,000 บาท
เดือนแรก โทรทวงไม่ถี่
เดือนที่ 2 โทรถี่ยิบ
เดื่อนที่ 3 ทวงหนักมาก...จนเจรจาตรงๆขอชำระทีเดียว(เจรจานานมากกว่าจะได้)โดยให้ชำระที่ 50,000 บาทแบ่างจ่าย 2 งวด
งวดแรกชำระ 30,000 บาท จ่ายแล้ว 31/01/59
งวดที่ 2 ชำระ 20,000 บาท กำหนดชำระ 15/02/59
รวมยอดปิดจบ 50,000 บาท
2. สินเชื่อ ซิตี้แอดฯ ยอดหยุดจ่าย 166,000 บาท มีโทรมาแจ้งได้ส่งเรื่องให้ฝ่ายกฏหมายเพื่่อทำตามระบบแล้วและได้โทรมาสอบถามติดตาม ว่าเจ้าหน้าที่พูดจาดีหรือไม่..
3.บัตรเครดิต กรุงศรี ยอดหยุด 26,000 บาท มีโทรมาทวงเดือนละครั้งหรือสองครั้ง
4.บัตรเครดิต ธ.กรุงเทพ ยอดหยุด 35,000 บาท โทรมาทวงตามปกติ
****ปิดอิออนจบก็สบายใจขึนมากมีแรงสู้ต่อ...*****

มาอัพเดทเพิ่มเติม16-2-59
เมื่อวาน15-2-59....ปิดจบ..กับอิออน..50,000 บาท
วันนี้สดๆร้อนๆ..กับกรุงศรี..ยอดหยุด 26,000 บาท..ณ.วันนี้ยอด..27,000 บาท..เสนอปิดจบที่ 17,000 บาทคิดเป็นส่วนลดที่ 48%..ยังไม่รับข้อเสนอขอเจรจาต่อรองอีกวันที่ 25...ตั้งใจไว้จะขอต่อรองลดอีกสักนิสสสสส..ถ้าได้งามๆกว่านี้ก็จะรับ..55555..ตอนนี้หลังจากปิดอิออนไป..อดโซเลย55555..จากวันนี้จนถึงสิ้นเดือน..เหลือเงินประมาณพันกว่าบาท..ประหยัดสุดๆ..ต้องรอดให้ถึงสิ้นเดือน
สู้ๆๆๆๆเด้อ...เพื่อนๆๆ..สู้ไปด้วยกัน

8 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #81868 โดย EQ0313
เข้ามาให้กำลังใจค่ะ JUM สู้ๆไปด้วยกันของEQ รอปิดของโลตัสกับเซ็นทรัลเพิ่มอีกใบแล้วค่ะ ยอดงานเลย
จากยอด32241ปิดที่17000 ค่ะนัดรอผลอนุมัติ 25กพนี้ค่ะ o_) o_) สู้ๆนะค่ะ

8 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #81873 โดย Jum

EQ0313 เขียน: เข้ามาให้กำลังใจค่ะ JUM สู้ๆไปด้วยกันของEQ รอปิดของโลตัสกับเซ็นทรัลเพิ่มอีกใบแล้วค่ะ ยอดงานเลย
จากยอด32241ปิดที่17000 ค่ะนัดรอผลอนุมัติ 25กพนี้ค่ะ o_) o_) สู้ๆนะค่ะ

ยินดีด้วยครับ...ยอดเยี่ยมเลย..ยอดปิดสวยงามมั๊กๆๆ..

8 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #82802 โดย Jum
11/03/16
มาอัพเดทข้อมูลครับ
1. AEON ปิดจบ
2. กรุงศรี ยอด 27,000 เสนอปิด 17,000 ยังไม่รับข้อเสนอ...เก็บตังค์ยังมะได้เดือนนี้เลยปล่อยผ่าน
3. City Ad ยอด 166,000 เสนอปิด 100,000 ....กำลังต่อรองขอส่วนลดลงอีก
4. กรุงเทพ ยอด 36,000 หายเงียบเลย

8 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #82810 โดย IndyGirL
มาให้กำลังใจค่ะ เก่งมากเลยทยอยปิดได้เรื่อย ของ Citi advance เราคิดว่าต่อได้ 50% ขี้นไปคะ ลองกดราคาเยอะ ๆ ก่อนคะ สัก 8 หมื่น ได้ไม่ได้เค้าจะเสนอตัวเลขมาเองอีกที :สู้ๆ: :สู้ๆ:

8 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #82831 โดย Jum

IndyGirL เขียน: มาให้กำลังใจค่ะ เก่งมากเลยทยอยปิดได้เรื่อย ของ Citi advance เราคิดว่าต่อได้ 50% ขี้นไปคะ ลองกดราคาเยอะ ๆ ก่อนคะ สัก 8 หมื่น ได้ไม่ได้เค้าจะเสนอตัวเลขมาเองอีกที :สู้ๆ: :สู้ๆ:

IndyGirL ขอบคุณมากๆครับสำหรับกำลังใจ Citi ad เป้าหมาย 80,000 ตามที่คุณIndyGirL ว่าแระครับตอนนี้ก็รอเวลาติดต่อกลับมาน่าจะช่วงปลายเดือนนี้ครับ

8 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #82991 โดย Jum
17/3/59
อัพเดทขอมูลล่าสุด.....สดๆร้อน
บัตรกรุงศรี เจรจา จบแล้ว จากยอด 27,000 เสนอปิดจบที่ 15,500 สิ้นเดือนนี้กำลังรอเอกสารสำหรับการปิดยอด.....ใกล้จะหมดอีก 1 ตัว

8 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #82992 โดย น้าชู

Jum เขียน: 17/3/59
บัตรกรุงศรี เจรจา จบแล้ว จากยอด 27,000 เสนอปิดจบที่ 15,500 สิ้นเดือนนี้กำลังรอเอกสารสำหรับการปิดยอด.....ใกล้จะหมดอีก 1 ตัว

มาแสดงความยินดีด้วยครับคุณJum
ของผม ยังไม่ไปถึงไหนเลย ช่วงนี้พวกเค้าเงียบๆกันไปด้วย เข้าเดือนที่3 และ4 ในบางเจ้าครับ
มีของ 1 st เสนอมาแต่ยังตกลงกันไม่ได้ครับ

8 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #83100 โดย Jum

น้าชู เขียน:

Jum เขียน: 17/3/59

มาแสดงความยินดีด้วยครับคุณJum
ของผม ยังไม่ไปถึงไหนเลย ช่วงนี้พวกเค้าเงียบๆกันไปด้วย เข้าเดือนที่3 และ4 ในบางเจ้าครับ
มีของ 1 st เสนอมาแต่ยังตกลงกันไม่ได้ครับ

เป็นกำลังใจให้ครับน้าซู.....ได้รับหนังสือแจ้งปิดยอดแล้วรอชำระจบภายในวันที่ 31 มี.ค - 3 เม.ย 59 กำลังจะปลดได้อีก 1 ตัว
เหลือหนี้อีก 2 ตัว สู้ต่อไปๆๆๆๆ
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.910 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena