ได้ฤกษ์ปิดบัตรเจ้าแรกหลังหยุดมา 7 เดือน ครับ ( อัพเดท ปิดบัตร ตัวที่ 2 )

8 ปี 6 วัน ที่ผ่านมา #84062 โดย minimonikun
เน้นเก็บตังค์อย่างเดียวเลยครับ เอาปากท้องและครอบครัวเราก่อนครับ พยายามเก็บตังค์ครับ แต่ไม่ใช่ว่าเก็บจนเราเป็นทุกข์นะครับ

ยูเมะพลัส เป็น Non Bank เจ้าแรกๆที่ชอบเสนอส่วนลดมาค่อนข้างเทกระจาดมาก ถ้าเป็นไปได้ ลองเก็บเงินเพื่อปิด ยูเมะ พลัส ก่อนก็ได้ครับ เจ้านี้มาเร็ว ส่วนของกรุงศรี ก็ไปเรื่อยครับๆ

ตอนนี้ต้องนับหนึ่งเก็บตังค์ใหม่เลยครับ เพราะว่าสงกรานต์ผมนำเงินเก็บ ไปให้ครอบครัวอย่างเดียวเลย T_T

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

7 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #85903 โดย minimonikun
Updated

ตอนนี้ได้หมายศาลมาแล้ว ระยะ 1 ปี กว่าของ เจ้ากรุงศรี สินเชื่อบุคคล
ให้ไปศาลวันที่ 6/8/2016 แล้ว ถึงเวลาหาข้อมูลก่อน เพราะยอด 220000 ตอนนี้ยังไม่มีเลยจริงๆ
คงไปให้ศาลว่าความเอา ครับ มีความคืบหน้ายังไง เดี่ยวจะมาแจ้งอีก

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

7 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #85937 โดย Arker101

minimonikun เขียน: Updated

ตอนนี้ได้หมายศาลมาแล้ว ระยะ 1 ปี กว่าของ เจ้ากรุงศรี สินเชื่อบุคคล
ให้ไปศาลวันที่ 6/8/2016 แล้ว ถึงเวลาหาข้อมูลก่อน เพราะยอด 220000 ตอนนี้ยังไม่มีเลยจริงๆ
คงไปให้ศาลว่าความเอา ครับ มีความคืบหน้ายังไง เดี่ยวจะมาแจ้งอีก

หยุดตั้งแต่เดือนเมษายน ปีไหนเหรอครับ
ผมหยุดจะครบปีครึ่งแล้ว มีส่วนลดแต่ไม่มาก ยังไม่ได้ปิดครับ

7 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #86012 โดย minimonikun

Arker101 เขียน:

หยุดตั้งแต่เดือนเมษายน ปีไหนเหรอครับ
ผมหยุดจะครบปีครึ่งแล้ว มีส่วนลดแต่ไม่มาก ยังไม่ได้ปิดครับ

หยุดตั้งแต่ปีที่แล้วครับ ผม สำหรับกรุงศรีผมว่ายังพูดจาดี รวมไปถึง สำนักงาน กม . พยายามหาแนวทางกันอยง ด้วยกัน ครับ แต่ด้วยความที่ว่าเป็นยอดหนี้ค่อนข้างเยอะครับ ก็เลยกะจะไปว่าความที่โน่นเอาเลย ถ้าเงื่อนไขต่อเดือนโอเค ก็ค่อยประนีประนอม

7 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #86909 โดย ริริน

minimonikun เขียน:

Arker101 เขียน:

สู้ๆนะคะ คุณ minimonikun ของเราหยุดจะเข้าเดือนที่ 8 แล้วค่ะ มีเสนอลดยอดให้บ้างเหลือ 80,000 แต่เรายังไม่มีขนาดนั้น เลยปัดไปค่ะ ยังไงเป็นกำลังใจให้นะคะ ไปศาลมาเป็นยังไงบ้าง รบกวนมาเล่าสู่กันฟังนะคะ ของเราคงอีกไม่นานแน่ๆ หมายคงมาค่ะ เราเหลือแค่ตัวนี้ตัวเดียวแล้ว สู้ต่อไปค่ะ ไม่ท้อ o_) :wo:

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.523 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena