ทำไปได้หนี้เกือบ 6 แสน สู้จน! ตอนนี้เหลือ 2 เจ้าสุดท้ายแล้วค่ะ

7 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #84374 โดย hongzu
4.SCB สินเชื่อบุคคล 50,000 จ่ายหมดแล้ว ธค 58
5.บัตรเครดิต SCB ยอด 100,000 หยุดใช้และปิดยอดสุดท้าย มค 59 เรียบร้อย

สอบถาม K'ริรินหน่อยครับ ของ SCB ทาง Bank มีข้อเสนออย่างไรบ้างครับ?

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

7 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #84431 โดย ริริน

hongzu เขียน: 4.SCB สินเชื่อบุคคล 50,000 จ่ายหมดแล้ว ธค 58
5.บัตรเครดิต SCB ยอด 100,000 หยุดใช้และปิดยอดสุดท้าย มค 59 เรียบร้อย

สอบถาม K'ริรินหน่อยครับ ของ SCB ทาง Bank มีข้อเสนออย่างไรบ้างครับ?

ของ SCB เราไม่ได้หยุดจ่ายนะคะ สินเชื่อผ่อนไปเรื่อยๆจนหมด และปิดก่อนครบสัญญา ส่วนบัตรเครดิตก็หยุดใช้ไปเลย แล้วทยอยจ่ายไปจนหมดค่ะ ของเราหยุดจ่ายแค่ ยูเมะ กับกรุงศรีเท่านั้นค่ะ :สู้ๆ: :สู้ๆ:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.318 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena