ใครเป็นลูกหนี้อิอ้อนบ้าง

7 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา - 7 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #86923 โดย assadong2558
ผมกำลังเริ่มหยุดครับ สองใบผมกับแฟน ตอนนี้โทรมาทุกวัน ของแฟน มีพนักงานโทรแจ้งว่าเพิ่มยอดให้ด้วยครับจาก 53000 เป็น 60000 สามารถกดได้ 6000 บาท เพราะที่รับทุกครั้งบอกไม่มี เขาเลยเพิ่มให้ แ แฟนก็เริ่มใจอ่อน :cry2: :cry2:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

7 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #87216 โดย MAMOKO
สวัสดีค่ะ เป็นหนี้ อิออน เหมือนกันค่ะ ยอดต้น + ดอก 49,000.- บาท
หยุดจ่ายมา เกือบ 3 ปีค่ะ มีจดหมายส่วนลดให้ เกือบ 50 % ซึ่งตอนนี้กำลังอยู่ในขั้นเจราจาค่ะ
ที่เขายังไม่ฟ้องเรา เนื่องด้วยเราโดนฟ้องมา 2 ใบแล้วค่ะ โดยอายัดเงินเดือนแล้ว 1 ใบ นี้อาจเป็นสาเหตุของเราที่เขายังไม่ฟ้องค่ะ สู้ๆนะค่ะ เอาใจช่วยคนที่เป็นหนี้ทุกคนให้หมดหนี้ไวๆนะค่ะ :bye:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

7 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #87245 โดย sirimol388
รบกวนถามคุณมาโมโก๊ะ 3ปีแล้วยังไม่หมดอายุความหรือค่ะหรือว่า5ปีค่ะ ขอบคุณกำลังใจค่ะสู้ๆค่ะ

7 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #87638 โดย to be freedom
ใครไปศาลของอ้อ้อนมาแล้วบ้างคะ update ให้ทราบเป็นแนวทางกันบ้างนะคะ ของเราตอนนี้ได้รับหมายศาลเรียบร้อยแล้วค่ะ นัดอีก 3 เดือน

7 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #88696 โดย be_zax
อยากรู้ว่าจะจบตรงไหนเหมือนกันค่ะ ของเรามี2 ยอดรวมๆๆๆน่าจะเกือบ 100,000 บาท จำตัวเลขที่แน่ชัดไม่ได้ เริ่มหยุดจ่ายมาตั้งแต่ปี. 53 ตอนนี้มีแต่จดหมายมาจากJMT

7 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #89179 โดย wakim.c
ของผมยอด 2 หมื่น หยุดมา 2 ปีกว่าแล้ว น่าจะหมดอายุการฟ้องแล้วใช่มั๊ยครับ

เงียบมาก เคยเห็นหนังสือของสนง.กฏหมาย ส่งไปที่อยู่เก่า บอกลดให้ 2 พันมั่ง แต่นานแล้ว

ตอนนี้เงียบสนิท คิดว่าถ้าเขายอมเราที่ยอด 1 หมื่น จะจ่ายให้ แต่ไม่รู้จะติดต่อยังไงดี

7 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #89237 โดย kritmathi
ผมมีหนี้อิออน ยอดรวมทั้งหมด 80000 กว่า หยุดจ่าย 5 เดือนเร่ะ

ตอนนี้เงียบมาก ไม่โทรมาเรย คิดว่ามีสิทธ์ที่จะโดนฟ้องไหมครับ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.402 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena