อิออน ช่วงนี้โทรกระหน่ำมาก

7 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #85143 โดย Khunaey5714
ช่วงนี้เนื้อหอมหน่อย โทรเยอะหน่อยคือ อิออน ล่าสุดโทรมาขอให้จ่ายรอบบิลล่าสุดก่อน เดวทางเจ้าหน้าที่จะช่วยส่งเรื่องให้ ว่าทางลูกค้ายังไม่ได้รับบิล ชำระหนี้ เราก็บอกทุกวัน ว่าไม่มี ถึงตอนนี้ก็ไม่มี ยังจะพูดอีก หายืมใครไม่ได้เลยเหรอ เสียดายนะคะ เป็นลูกค้าวีไอพีด้วย บัตรก้อกำลังจะอัพเดตเปนอีกตัวนึง ตอนนี้ให้มาสัก แสนก้อไม่เอาแล้วคะ เลยบอกนางไปว่าไม่มี ไม่ยืมใครด้วย ฝั่งอิออนก้อพูดอีก ว่าถ้าอะรัยเกิดขึ้น คงช่วยไม่ได้แล้วนะ เราก้อตอบไป อะรัยจะเกิดก้อเกิดคะ เพราะไม่มีจ่ายจริงๆ แล้วที่สำคัญเราบอกไปด้วย ว่าอย่าโทมาที่ทำงานอีกนะ ไม่งั้นเราแจ้งความ คนทำงานคะ ไม่ได้รอรับยุตลอด ทางโน่นก้อเงียบ เค้าเลยพูดตัดสายเลยว่าแค่นนี้ก่อนนะคะ อิออนยังพูดทันก่อนวางอีก เดว 15 พค โทหาใหม่นะ ตื้อจริง

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

7 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #85157 โดย TEWI.C
สู้ๆ นะคะ ยึดหลักแนวทางของชมรม เราเชื่อว่าจะผ่านไปด้วยกันได้ค่ะ อดทน อดกลั้น อดออม สู้นะคะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.301 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena