รอวันฟ้าสว่างหลังฝนตกพายุโหมกระหน่ำ(หนี้บัตร10ใบ6แสนกว่าบาท)

7 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา - 7 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #91197 โดย หมูขึ้นอืด
(o_O) สวัสดีค่าเพื่อนๆชาวชมรมฯ
ติดตามชมรมมานานเหมือนสวรรค์มาโปรดเลยค่ะ
เมื่อกี้เจ้าหน้าที่ Citi Advance โทรมาสดๆร้อนๆเลยค่ะ
Citi คุณหมูขึ้นอืดครับตามที่ได้สัญญากันไว้ จ่ายมายังคร้าบบบ
หมูขึ้นอืด ยังค่าาาาาา ไม่มีเลยค่าาาาา
Citi อ้าว งี้ก็ผิดคำพูดสิคร้าบบ ที่รับปากไว้
หมูขึ้นอืด รับปากอะไรค้า แค่บอกว่าจะพยายาม แต่พยายามแล้ว มันไม่มีจริงจริ้งงงงงงง
Citi หนี้เป็นแสนเลยนะครับ ไม่จ่ายนี่ฟ้องนะครับ
หมูขึ้นอืด (กลังจังเบย) ค่าาาาาา งั้นก็ส่งฟ้องเลยค่า
Citi (..... อึ้งไปนิดนึง ) งั้นเดี๋ยวพรุ่งนี้ทางเจ้าหน้าที่จะโทรมาใหม่นะครับ
หมูขึ้นอืด ค่าาาาา

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

7 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #91199 โดย หมูขึ้นอืด
ถ้าไม่ได้ศึกษาจากทางชมรมมาก่อน คงรนรานไปหยิบยืมมาจ่ายและเป็นดินพอกหางหมูอีกแน่ๆเลยค่ะ ขอกำลังใจให้ด้วยนะคะ จะต้องปลดหนี้ให้ด้ายยยยยยยยย

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

7 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #91216 โดย หมูขึ้นอืด
ลงรายละเอียดหนี้ค่ะ
1.TMB 20,000 บาท เข้ารอบบิลที่2
2.SCB เครดิต 45,000 บาทเข้ารอบบิลที่4 ส่งเรื่องไปตามระบบ
3.SCB กดเงินสด 45,000 บาทเข้ารอบบิลที่4ส่งเรื่องไปตามระบบ
4.KTC เครดิต 80,000 บาท เข้ารอบบิลที่2 ขยันส่งข้อความมาก
5.KTC บัตรกดเงินสด 45,000บาทเข้ารอบบิลที่2ส่งข้อความทวงให้ไปจ่าย
6.First Choice 100,000 บาทเข้ารอบบิลที่2 ชวนปรับโครงสร้างหนี้(แต่ไม่ปรับดอกจ้า รอ H/C อย่างเดียว)
7.Lotus visa 100,000 บาท เข้ารอบบิลที่2 ชวนปรับโครงสร้างหนี้เช่นกัน
8.K-bank 59,000 บาทเข้ารอบบิลที่2 (บัญชีเงินเดือนด้วยสิ เอาไงดี สงสัยต้องเล่นเกมกดกันซะแว้ว)
9.Citi bank 30,000 บาทเข้ารอบบิลที่4 ขยันโทรและขยันทวงมากโทรเข้าที่ทำงานด้วย แต่ไม่เป็นไร หัวหน้าและเพื่อนร่วมงานดีมากกกก ทุกคนเข้าใจ อิอิอิ แต่อายนิดหน่อยแต่เดี๋ยวก็ชิน
10.Citi advance 145,000 บาท เข้ารอบบิลที่2 ชอบโทรมาทุ่มกว่าๆ มีต่อว่าด้วยนะ ว่าเหลือตั้งเยอะทำไมไม่จ่าย เอ้า ก็คนไม่มีจะจ่ายนิ ไม่มี ไม่หนี มีแล้วจ่ายแน่ๆจ้า
คร่าวๆหนี้สินเราก็มีแค่นี้แหล่ะ 10 ใบเอง :ลั่ลล้า:

7 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #91217 โดย หมูขึ้นอืด
ช่วงนี้โทรศัพท์ทวงหนี้โทรกระหน่ำมาก งานก็ยุ่ง รับทันก็รับ รับไม่ทันก็อย่าว่ากันน้าเจ้าหนี้ทั้งหลาย กำลังพยายามเก็บเงินอยู่จ้า ^^

7 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #91260 โดย consai

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.352 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena