การเดินทางปลดหนี้

6 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #96867 โดย krizchanok
สอบถามคุณจอยกับหนี้พรอมิสค่ะ ไปขึ้นศาลมาเป็นไงบ้างค่ะ แล้วทางพรอมิสลดเรื่องดอกเบี้ยให้ไหมค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #96874 โดย pokobo
รบกวนคุณจอยแชร์ ไปขึ้นศาลของเกียรนาคินหน่อยครับ เป็นยังไงบ้าง
ขอบคุณครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #96889 โดย Ladizzgirl
เหมือนกันค่ะ กำลังจะขอจากทางบ้านปลดหนี้ส่วนเงินกู้เพราะหมื่นนิดๆ กับที่ผ่อนของว่าจะจ่ายให้ครบค่ะ

6 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #96916 โดย Akung2528

จอยสู้หนี้ เขียน: 05/06/60
มาแล้วจ้า หมายศาลเจ้าที่ 2 กับ 3 :ลั่ลล้า: :ลั่ลล้า:

เจ้าที่ 2 คือ KTC อันนี้รู้ตัวก่อนล่วงหน้าแล้วเพราะมีเจ้าหน้าที่โทรแจ้ง พูดจาดีน่ารักมากเลย

เจ้าที่ 3 อันนี้เซอร์ไพรส์มากเลย พรอมิส เจ้านี้โทรมาช่วงที่ขาดส่ง 3 เดือนแรกแล้วก็เงียบหายไป มาอีกที่นางส่งหมายศาลมาเลย

สรุปยอดหมายศาลตอนนี้ 3 เจ้า
1. เกียรตินาคิ
2. KTC
3. พรอมิส

พี่ครับขอทราบผลการไปศาลของพลอมิสหน่อยครับเขาให้จ่ายกี่เดือนครับ

6 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #97454 โดย Akung2528
ขอติดตามเรื่องการขึ้นศาลของพรอมิสครับ

5 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #107256 โดย setzero
รอของเกียตนาคินเหมือนกันครับ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.387 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena